Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeharibiwa week-end yangu.... lol!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Jun 1, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    wana jf leo yamenikuta mwenzenu.

    Jamani leo nimejikuta naharibiwa siku yangu na katibu tawala wilaya ya ...................... baada ya kurusha ndoana yake kwangu leo ofisi kwake. Loh nimekasirika sana.

    nilikwenda huko baada ya kuwa nilihitajika kusainiwa barua zangu za job kama ujuavyo adha za waalim ukipandishwa cheo hadi uanze kupokea mshahara mpya ni ishu.

    Jamani hivi ninyi wanaume mna nini? kwanini hamuheshimu hizo ofisi tena za umma? kwanini pia mnapenda kudhalilisha wanawake? au mnataka hadi tuekeane bifu kwa kuwaitieni takukuru?

    Jitu lenyewe tumbo lipo kama anakunya humo humo mod nisamehe ni hasira tu. ila kaniboa sana. Na ukweli wanawake tunadhalilishwa sana.
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kawaida kutongozwa usipo tongozwa utajiona kama una kasoro :coffee:
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,081
    Trophy Points: 280
    pole sana....
    Mijanaume isiyojielewa na kujitambua..tena ile midomozege isiyokuwa na staha na wapungufu wa ustaarabu hudhani wakitumia shida ya mwanamke ndo watafanikiwa kumpata....

    Pole sana
     
  4. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,051
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Hahaha, Pole sana bibie ndo hali ya dunia ilivyo. Lakini nna swali la kizushi.
    1.Je angekua hana kitambi kama anaku... humo humo ungesema???
    2.Je ulikua unacheka cheka nini ndomana akaamua kurusha ndoana yake.

    Usinielewe vibaya nauliza tu,


    Sent from my NOKIA 3310 using Tapatalk HD
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160

    Well gfsonwin
    I hope hukukubali :A S-baby:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana...!

    inaonekana tumbo lake lingekuwa six pack ungempa nafasi
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    fazaa hata kama ni kawaida but siamini kuwa waweza kumtongoza client wako. kweli tena ofisini pasi kuwa na woga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Teamo sina maana hiyo kwani mimi ni mtu mwenye familia yangu, ila nimejikuta namchukia ghafla naenda na mambo yangu aniidhinishie kupandishiwa salary yeye ananitongoza au ndistaili ya wanaume?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    me wala sioni ajabu kumbe kakutongoza sio kakubaka so una hiari ya kukubali au kukataa.
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Msipotongozwa mnaenda kwa maganga kutafuta dawa za mvuto
    mkitongozwa mmezalilishwa na kubakwa itakua ni nini? Mi nafikiri hapo
    hamna kosa kwa maana kulikua hamna shinikizo lolote kama ndo hivyo
    basi itafikia sehemu hata ukimtongoza mtu njiani atakuitia polisi.

    pole kama umekasirika ila mi nafikiri kwamba wewe ni mrembo na mwanaume hushindwa kujizuia
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sijakubali na nilisha sema sitomkubali kuisaliti ndoa yangu. But ninyi wanaume mnamaudhi sana jiulize anatongoza wangapi? halafu si ndo hawa wamechaguliwa juzi tu kweli kikwete hakuweza kupata cv za watu wazur hadi atuletee watongozaji?
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Smart lady. Sasa nakupa mambo. Siku ukirudi kamsalimie halafu uwe friendly kabisa halafu muanzishe mawasiliano hadi uhakikishe mnapanga kwenda kula tunda. Huku nyuma wewe andaa takukuru na media. Maliza kazi.
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    BADILI TABIA siku hizi wanaume wanatake advantage ya kuwa kwenye ofisi za serikali basi wao kazi ni hiyo tu. hakunaga kufanya kazi nyingine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakin dada....!

    hivi kila ukitongozwa utakuja kuweka updates hap????!......

    au niseme we ndo mwanamke pekee unaetongozwa dunia nzima???!...
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wanawake bana! Wasipotongozwa wanaenda kwa wachina, isipowasaidia wanaenda kwa kalmanzila, wakitongozwa, wamedhalilishwa!? Kaaz kwel kwel!
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    asrams yaani kamwe nisingeweza kumkubali hivi katika mazingira ya ofsi unategemea nini? au ndo anataka kuwapa wenzie kashfa za kwenye mitandao na magazeti ya udaku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Filipo haiko hivyo, hata kama tunapenda kutongzwa ndo unitongoze ofisini tena ofisi ya serikali? kaziutafanya saa ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa hii ndio yamekukuta?..... JF bana!

    Mwenzio juzi kabakwa bila kondom bahati nzuri yeye ndio alikuwa na HIV, wabakaji karibuni wataanza kuishi kwa matumaini. kulaleki!
     
  19. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukitaka nikuhudumie lazima uje na mwenzako la sivyo no huduma! Kwangu haingii mtu mmoja mmoja! hatuzungumzi siri kwenye ofisi! Tukutane huko baa ma kwenye grocery tukatongozane humo siyo ofisini kwanguuuuuuuuuuuuuuuuuu! Ukija mwenyewe tokaaaaaaaaaaaaaa kaje na mwenzako! Fuuuuuuuuuuul stop
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hii sasa umenena vyema lakin kaiwea barua yangu nje manake ilikuwa ni nakala ya barua ambayo nilishaandika so nilitaka kujua kama imepitishwa naye sasa kaniambia nirudi jumanne sijui kama atafanya hii kazi yangu au la.
     
Loading...