Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimehamia Njiro "Kwa Msolla"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongo, Dec 2, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo nimetimiza miezi miwili tangu nihamie Njiro kwa Msolla.Njiro ni sehemu ambayo imepangika (imepimwa)bila shaka hii ni sababu kubwa iliyonivutia kujenga hili kukwepa hadhaa ya msongamano kama maeneo ya Ungalimited,Kambi ya Fisi na Sombetini.

    Leo pia nimetimiza miezi miwili kamili bila huduma ya maji AUWSA kila nikirejea nyumbani nalazimika kubeba maji ndani ya gari kwaajili ya matumizi ya nyumbani.Nimejaribu kuuliza majirani na marafiki kadhaa wote kilio ni maji Njiro ni sehemu nzuri sana lakini maji ni tatizo kubwa ambalo linahitaji jitihada madhubuti kukabilina nalo_Ongezeko la watu eneo la Njiro na Arusha kwaujumla haliendani kabisa na uwekezaji katika sekta ya maji.Mamlaka ya maji imekuwa imezidi kuwa hovyo tangu Mkurugenzi Mtendaji Eng Asili Munisi astaafu kazi kwa mujibu wa sheria.Chanzo kikuu cha maji mji wa Arusha ni mto Themi na mto Nduruma pamoja na visima virefu vichache sana bahati mbaya hakuna uwekezaji wa maana unaoendana na ongezeko la mahitaji.

    AUWSSA Mamlaka ya maji jijini Arusha badala ya kuwekeza kwenye uchimbaji wa visima na mabwawa kwaajili ya kuhifadhi maji wakati wa mvua wameamua kujenga jengo refu kwaajili ya maofisi na kununua magari mapya [Mashangingi] kwaajili ya maofisa wake warasimu.

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ngongo tatizo la maji kwa arusha halipo njiro peke yake, toka mwezi sept arusha kuna tatizo kubwa la maji. Mabomba yanatoa maji mara moja kwa mwezi au kwa miezi miwili.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Sweetlady,

    Nimeishi Sanawari,Kaloleni sijawahi kukumbana na hali mbaya kiasi hiki.



     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Lowassa kachukua maji ngaramtoni kapeleka monduli watu wa ngaramtoni ndoo moja mia tano hawana maji
    arusha huwa siwaelewi kabisa
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nikupongeze kwanza kwa kuwa na kwako tena Njiro bila shaka umetumia jasho halali kusimamisha mjengo.

    Nikupe pole kwa kukosa huduma ya maji, sijui kama ulifanya tathmini ya kina kabla ya kuamua kujenga njiro, huenda ungegundua mapema kwamba kuna tatizo hilo na kujipanga namna ya kulikabili.

    Hata hivyo bado una nafasi ya kuwasiliana na AUWSA ili kuhakikisha kwamba wanaweka mkakati maalum wa kuwawezesha kupata maji huko njiro.
    Next time nikija arusha nitakuja kukusalimu, kama unatoa mialiko/makaribisho kwa wanaJF, hasa wale msiofungamana kiitikadi!
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Rudi tena Sanawari
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na mto Themi umeanza kukauka!
    Hata Sekei maji ni mpaka usiku ndiyo yanatoka tena kiduchu ile mbaya.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    mkuu, chimba kisima, ndio njiro tunavyoishi..of course hata mm napoa mitaa hiyo hiyo nyuma ya radio 5.
    Maji Njiro ni janga la kitaifa!
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu MM.

    Mkuu hata Sanawari ni kwangu pia Njiro ni nyumba yangu ya nne.Niliamua kuondoka Sanawari kwasababu Njiro nyumba ilimalizika miaka miwili iliyopita kazi ikawa kupata mpangaji wa stahili ya Njiro [angalizo nililenga wafanyakazi wa UNICTR] bahati mbaya UNICTR wanamaliza mikataba yao nikaona bora nijitose mwenyewe.Sanawari wapangaji wako wa kumwaga kabla sijahama tayari nilikuwa na msururu wa wapangaji.

    Mkuu AUWSA wameajiri watumishi wa kukabiliana na malalamiko si kwaajili ya kutatua matatizo sina muda wa kuchezea na warasimu sana sana najipanga kuchimba kisima changu.

    Makaribisho ni desturi na mila ya mtanzania unakaribishwa sana Arusha.



     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mpangaji kashahamia mkataba wake ni mwaka mmoja !.

     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Hongera sana kwa hatua hiyo uliyofanya!

    Hakika, Eneo la Njiro Kwa Msolla ni kati ya maeneo bora kabisa na ya kisasa, ukiacha shida ya maji!
    Mnachoweza kufanya ni kuunganisha nguvu. Mtakapokuwa kama kundi ni rahisi kusikilizwa na mamlaka husika na kufanyiwa mpango wowote, kuliko kila mtu kufanya juhudi binafsi.
    Off-records: Broda, Jumapili nilikuwa na shughuli ya mwanangu mtaani kwako hapo, ulikuwepo nini!...?...maaana niliona mtu 3 zinachatt kwenye simu non-stop, nikahisi hawa ni wanabodi!
     
  12. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mchaka Mchaka

    Najipanga unajua kuchimba kisima unatakiwa utenge 12 - 18 Milioni.


     
  13. networker

    networker JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Acha kupotosha watu maji ya monduli yana toka jeshini kwa gharama za lowasa .mto wa ngaramtoni ulisha kufa zamani maji yake ni madogo hata familia kumi hawawezi chota kwa pamoja ni kama mto temi ulivyo
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Miaka 50 ya uhuru: Tumethubutu, Tumeweza na Tunasonga Mbele
     
  15. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,793
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwa Msola si ni karibu sana na kwa Mheshimiwa Lema? Muulize inakuwaje?
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huko kusiko na maji ni wapi?....au mi naishi Arusha ipi?....au idara ya maji wananipendelea mie tu....poleni sana wapenzi....
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hayo maji ya Arusha si yale yanaoyharibu meno? Nimeuliza tu sina nia nyingine
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona pale njiro uhasibu maji bwerere kabisa.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ndo hayo hayo....unayataka nikutumie?
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Maneno Mbofumbofu! Mr Ebbo(r.i.p):
     
Loading...