Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimehamia Airtel...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Oct 13, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    za jioni bhandugu? ni muda mrefu nimekuwa mteja wa huu mtandao wa tiGO, tangu enzi zile ukiwa unaitwa Mobitel na namba zao za 0811****** na tukijaza vocha kwa kutumia kadi poa zenye rangi ya njano tena kwa dola, ambayo ilikuja kubadilishwa na kuwa Buzz na kufuatiwa na namba yenye mwanzo 0741****** hata majuzi, 2005 nadhani ilipokuwa hili jina ambalo limepewa maana mpya ya tundu la kinyesi na namba zetu kubadilika na kuwa 0713******. sasa kwa vile mtandao si kabila hata lisibadilishike, mwenzenu nimechoka na maudhi, uongo na wizi wa hili kampuni, nimehama, nimehamia Airtel. wote mnaonitafuta nimewatumia namba zangu mpya kwenye simu zenu za rununu. ahsanteni.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    karibu sana mkuu, kwenye basi zuri la ukweli - marcopolo jekundu, hongera kwa kutoka kwenye kile kibito kibovu cha bluu,,,
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tehee umefanya upembuz yakinifu? isije ikawa umeruka mkojo? bito la tigo limepata pancha tu, likiamka 2takuta mikese na mbasi wenu mnapima uzito
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahaahahaahhahaha mkuu umeniacha hoi,,,, kwa distance tuliokua tumewaacha na basi letu, hata tukisimama mizani mikese hamtotukuta, kwanza kibito mwisho wa speed kwenye dashbord ni 80,, na kile kilivo kibovu, ata 60 kitafika kweli
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    shukrani kaka, kwanza huku napata ripoti ya mapato na matumizi, kule zilipendwa hakuna hiyo kitu!
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kama nilivyosema awali, mtandao sio kabila hata nisihame, kwa kuwa mteja ni tofauti na ushabiki wa soka. kuna pesa yangu inaingia kwao, sasa kama kunakuwa na madhulumu, uongo na vitu kama hivyo kwanini tusihame?
     
  7. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo nilipokoleza na kuweka karangi kekunduuuuu...um the next one kuhamia airtel..
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    uh, karibu kwa mtandao unaolipa kodi kaka.
     
  9. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yani hao tigo wanamaudhi mpaka unaweza vunja simu kama unahasiri za haraka. kweli mtandaoo sio kabila tutahama kila ikibidi maana utadhani huduma unapewa bure jinsi unavowabembeleza kumbe unalipia
     
  10. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    karibu mno,na wengne 2shahamia huku toka wiki jana bana...airtel mambo poooouwah yan 2500 tu internet mwez mzma kwny mchina wangu
     
  11. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 430
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Haki nakuambia ukihamia Zantel hutajuta
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ryt dude. na mimi nimeunga hyo kitu kwa samsung duos yangu, sasa hivi nimetoka kushusha wimbo wa mpongo love unaitwa ndaya. acha tu!
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    zantel poa, ila tatizo huku TANGANYIKA wateja ni wachache, utajikuta kila siku unapiga other netwoks.
     
  14. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utajutia ndugu, wadau wazuri wa matandao wa tigo tunajua kuwa tigo sasa wanaifanyia tu marekebisho mitambo yao so ikitoka hapo sijui mtatushikia wapi
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Japo mitandao yote ni wezi ila tiGO wamezidisha wizi.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ikitoka tutadandia tena tu, ila kuibiwa no!
     
  17. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu nipe namna ya kujiunga na hiyo internet ya mwezi kaka
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wadau mimi mwenyewe hawa tigo wananikera ile mbaya jumamosi iliyopita nilikuwa sina salio kabisa nikawa napiga zile simu za ujumbe... Baadaye nikaja kuweka salio la shiling 5000 bado nikijaribu kupiga simu naambiwa nimefikia hatua ya mwisho kutumia huduma ya ujumbe.. Nikipiga simu Customer care ishu ni ile ile. Nikaamua kununua tena vocha ya 1000 ndio ikakubali na salio likasoma 6040. Kweli jamaa hawa wana maudhi mpaka basi.
    Itabidi nianze kutumia Airtel maana line yangu ya Airtel inajulikana na watu wasiozidi hata kumi....
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Manyanza@ inaelekea ulikuwa na sh 40 kwenye simu, lakini hata kutoka, haikutoka, hata beep haikwenda.
    Mimi natumia tigo na airtel. Siwezi kuwatofautisha, mana wote wako ki wizi wizi tu. matangazo yao hayaendani na huduma zao kabisa.
     
  20. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,533
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Yaani ni marumbano yaani ni Mateso najiweka pembeni nipishe... Tigo kweli wamechemsha tuache utani me sielewi why mtandano niliokomaa nao long time tokea analogue hadi digital hata kuitetea siwezi

    Kuna time zile ilipokuwa inaitwa buzz pale ndio ilikuwa tamu zaidi kwani waliweka mtandao wa www.mybuzz.co.tz so tukawa tunaregister na kuweza kuona simu tulizopiga msg tumetuma wapi na tumepokea from nani basi raha na ku add marafiki kama facebook lilipokuja hili litundu la choo ndio ikawa kushnei yaani maregia from ukiweka salio linaisha kama njugu
     
Loading...