Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegusana kimwili na shoga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nitonye, Oct 23, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    ''Habari yako kaka'' ni sauti ilitoka kwa upole huku moyoni nikadhani ni mrembo anataka kuniangukia. Mara nikageuka kutahamaki ni dume lililojaa vishimo vya sharubu likitoa tabasamu kama binti. Yalai tobaa nini hiki nakutana nacho asubuhi hii ndani ya daladala? Nimejikuta najilaumu kwa maana leo wife alitaka niondoke na private car nikamkatalia maana naskia leo wese halipo lakutosha kwenye visima. Basi nilimjibu mimi niko powa dada, aisee alitoa bonge la tabasamu huku akionesha kufurahi jinsi nilivyomuita dada. Naomba namba yako ya simu aliniomba ahaa ilibidi nishuke fasta kabla hajaniganda.

    Afrika tumeingiliwa
     
  2. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mambo ya daladala hayoooooo!!!
     
  3. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni kweli dunia imeharibika. Bahati mbaya hauna jinsi lazima ukubali kuwa hao watu wapo.

    Around mtaani kwetu kuna shoga fulani limekomaa. Ni mtu mzima anafanya shughuli za kupamba. Alishajitangaza na watu wanajua. Tatizo ni kwamba ukimkimbia au kumpotezea ndio anaboa zaidi. Na ukiamua kumpotezea au kummind watu wanajua una mahusiano nae. Dah! Challenge kweli! So chakufanya kule mtaani tunakuwa nae kwa muda kupata moja baridi, then tunamuacha.

    Kwenye misiba, harusi yupo. Anajua kupamba, kupika! Ni mtu mzima >40's. Dunia imeharibika!!
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kaoge mto msimbazi mara saba
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Shukuru Mungu sweetlady huwa hakubanii morning glory. Ungedanganywa na shetani hadi ukome.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Ila jua mashoga wako kila sehemu na kuna uwezekano unakutana na kugusana nao bila hata kujua! Jitahidi tu kutokuwa homophobe.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh haya wee!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huwa najisikia vibaya

    Kuna mmoja nilikuwa namyanyapaa sana mahali fulani
    Alikuwa anataka kunizoea afu mie sitaki hata tone, akinisalimia naitikia kama simuoni, lakini hakuwahi kuchoka.Baadae tukaja kukutana mazingira tofauti, alifurahi sana kuniona ila hakuwa na uhakika kama attitude yangu.


    Baadae nilikaa nikajiuliza, hivi kwa nini nakuwa hivyo? Kuanzia siku hiyo nilianza kujitahidi japo salamu tu
    Hatimaye naweza ongea naye, hata tukacheka, japo hatuko marafiki kihivyo

    Na he is a good guy kwa kweli


    Nadhani ni phobia, najitahidi kuipunguza japo ni kazi sana

     
  9. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    yani mi hata nikikutana nao huwa nageukia upande mwingine nisiwaangalie.
    Wananipa kichefchef.
    Ingekuwa uwezo wangu ningewapiga risasi wote.
    Nashangaa serekali haichukui hatua kukomesha hivi vitendo.
     
  10. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hatupaswi kuwapa nafasi hawa watu, jamii inatakiwa iwatenge ili kila mmoja aelewe hivyo vitendo ni viovu na havifai.
    Unapo mchukulia kawaida hata mtoto wako ataona hicho ni kitu cha kawaida na anaweza kutamani kuwa hivyo.
     
  11. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Huo mguso lazima tu atakua alikupiga kakibao ka uchokozi begani huku akitabasamu....
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unajua alianzaje?? Aliamua mwenyewe? au ni mtu mzima mmoja alimharibu? Labda hata tena anayeaminika na kuheshimika kwenye jamii, mwalimu? mjomba? Mchungaji?

    Ukiwa na watoto wa kiume, ukaona ilivyo kazi kuwavusha, ndipo unapoweza kuwapa nafasi hawa watu.

     
  13. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Nitonye kaoge baharini (kidin')
    Mimi kwa mara ya kwanza niliwaona wakiwa wawili maeneo ya Uwanja wa Taifa....Halafu wakawa wanavuka
    Barabara kwa madaha!!.............Nilishangaa mpaka watu wakanishangaa.............Kusema ukweli sifai kukabidhiwa Bunduki
     
  14. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Pole sana Bandugu;
    hayo ndio maisha ya Bongo kwa sasa;
    Nashindwa kuelewa hivi hii husababishwa na nini;
    Ikiwa idadi ya wanawake Bongo ni kubwa kuliko wanaume.

    Msaada wenu unahitajika, Bazazi ametatizika.

    Bazazi!
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana,ila sidhan kama kuwatenga ni suluhisho.jambo la msingi ni jamii kukubal hili tatizo lipo so tushirikiane kulipunguza kama si kuliondoa kabisa.kama jamii tunatakiwa kutibu mzizi wa tatizo kwa maana ya malezi,wengi wa hao mashoga wanatengenezwa utotoni.pata picha mwanao au nduguyo kawa hivyo, je utamtenga?utampiga risasi?
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unajua alianzaje?? Aliamua mwenyewe? au ni mtu mzima mmoja alimharibu? Labda hata tena anayeaminika na kuheshimika kwenye jamii, mwalimu? mjomba? Mchungaji?

    Ukiwa na watoto wa kiume, ukaona ilivyo kazi kuwavusha, ndipo unapoweza kuwapa nafasi hawa watu.

     
  17. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hiyo ndiyo public transportation na wala sio private.
     
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa kenya wamejaa kibao...nimekutana nao nairobi kama mara nne hivi.....kwenye mitandao ndo ucpime nilikuwa nawapa contact ka washikaji hivi later wanaleta mambo zao...kifupi wapo sana kwenye jamii inayotuzunguka mkuu..mchukulie poa tu but asikuzoee..
     
  19. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ungeendelea na msimamo wako wa kwanza ingekuwa poa zaidi, hawa watu hawafai kabisa ndio maana Mungu aliangamiza jamii yao nzima-hawa waliopo sasa sijui walijificha wapi?!!
     
  20. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni binadamu kama wengine, kukugusa tu haina cha zaidi kwani kama ni dhambi uwa tunagusana na majambazi, wabakaji, wauaji, magaidi, makahaba the list is endless...jambo la kupinga ni hayo matendo naona taratibu inageuka kawaida kwenye jamii yetu na once wakizoeleka wataanza kujiona ni sehemu ya jamii, watatengeneza community yao na kudemand haki za msingi za kiraia. Wacha niseme kuwa Serikali yetu isiishie kusema tu ushoga haukubaliki na ni makosa mbele ya sheria, hawa vijana wanahitaji rehabilitation kama wale drug addicts
     
Loading...