Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegunduaaa!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by idawa, Aug 19, 2012.

  1. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    wana jf wenye amani na furaha zaidi ni wanaChit chat....wenye hasira, visasi,kukonda na presha muda wote jukwaa la siasa...wenye busara zaidi na wavumilivu ni jukwaa la great...wenye vijembe na ushauri mzuri ni MMU.....Ongeza na wewe..... [:ranger:]
     
  2. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye siasa naunga mkono hoja hata MMU
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    umeonaee kama unashinda kwenye siasa lazima ukonde ila MMU huku wanaponda huku wanakupa ushauri wa maana.
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
    hapo kwenye hasira, pressure umeniacha hoi sana na ni kweli ukiwa jukwaa la siasa lazima pressure na hasira ziwe juu!

     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    na huko ban hazichezi mbali.!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kusiko na ban kabisa na stress za maisha......Jukwaa la Utambulisho.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Eti jukwaa la siasa wanakonda,presha NO????????

    Bado cjakubali hili la jukwaa tajwa!

    Ngoja wadau wako kwenye kusherekea Eid Mubaraka waje!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Huko ban ndio maali pake
     
  9. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    We umesahau jukwaa la wakubwa kule muda wote wapo kwenye olympic wana watch tv tuu tamaa zao zinaishia hukohuko hata hawana pressure
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    halafu hata jukwaa la elimu watoto wanatoka mapovu wakisubiri selection jukwaa la malalamiko kuna watu nahisi wanakula ban kule maana wanahamishia malumbano huko
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Kule elimu ni mabishano tu yani nikipita huwa na kufa mbavu sana!
    Alaf na kipindi hiki cha selection wanatia huruma sana!
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mkuu kwa hiyo unashauri ili kuepukana na ban tuwe tunapokea wegeni tu.?
     
  14. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mkuu LiverpoolFC wewe mwenyewe ni mzoefu wa jukwaa la siasa... Kama mgeni unaweza kufikiri nchi imeuzwa yote,kikwete anaishi ulaya,malawi wamevamia nchi, waraabu wamepakia, twiga wote mbugani,makinda hajui kabisa kanuni za bunge,Majaji wote ni voda fasta,waislam wamechachamaa vibaya, lowassa ndio rais jk kivuli tu,Chadema ndio wanaongoza nchi na ccm ndi wapinzani,Nappe amechanganyikiwa...........mengine utajazia mwenyewe.!!!
     
  15. j

    jackline JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umenena kweli,mwanzoni nilikuwa napenda kwenda hilo jukwaa stress na presha 24/7
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    Ndo umegundua leo?
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    ni kweli mimi ni shabiki mzuru tu wa lile jukwaa. Ila lazima uwe na kwa kupozea machungu,mara nyini nikiudhika naenda Chit chat na MMU huko nakutana na visa na mikasa ya mapenzi, nikipitia comment za wadau lazima nitoke nimetabasamu.!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaah!! Ndio maana yake.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Majukwa karibia yote si salama kabisa...
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono. Jukwaa la daktari ni la wagonjwa na wanataka msaada wa haraka.
     
Loading...