Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua nimegundua !!unataka kugundua haya happy tuesday!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Sep 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Jumanne njema jamani!!
     

    Attached Files:

  2. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 366
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    muwe mnalalaga mapema jamani.....lol!
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    wengine tupo ughaibuni au unafkiri kila sehemu sa hzi ni usiku ka huko bongo nw???
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahaha! Pdidy upo mkuu? Zile thread zako za mfululizo naona umezipotezea nowday, tatizo nin?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mweeehhhh.
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    makubwa ngoja nipite tu lakini ...........
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Ahsante Mkuu.......
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    naona mdada analipiza
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    pole mkuu nilikuwa natengeneza ndoa za watu kwanza mpwa maana kama awasomi huku bado kesi zinaongezeka mahakaaamani aina maanankaona ngoja nisadiie kupunguza kesi za ndoa then nimerudi mkuu

    [h=3]Siku ya Kwanza nitoke Vipi?[/h]

    Wapo ambao siku ya kwanza ukitokea na maua basi umefungua mlango katika moyo wake.[​IMG] Fikiria wewe ni kijana wa kiume umepanga kukutana na binti ambaye unategemea awe mchumba wako, unawaza je, itakuwaje? Je, atanikubali kweli? Ataridhika jinsi nilivyo kweli? kiroho kinakutunda kweli maana hujazoea haya mambo!
    Huhitaji kuwaza au kufanya mambo makubwa just relax fuata hizi tips bila shaka lazima utamvutia kiasi cha yeye kutaka kukutana na wewe tena na tena.

    HAKIKISHA IDARA YA USAFI UMEKAMILIKA
    Umeoga vizuri, umevaa nguo safi, unaweza kuvaa nguo za gharama na bado zikawa chafu so vaa nguo safi, piga mswaki na kuwa na meno safi.
    Wapo akina dada akishajisikia unanuka basi bye bye, au akiona meno ni machafu na mboga za tangu juzi zimo kwenye meno anakata tamaa kabisa, au mdomo unaonuka.
    Pia angalia kucha zako zipoje, kama ni chafu una balaa wewe!

    JALI MUDA
    Jitahidi kuwepo mahali mlikubaliana katika muda muafaka, kama ni mara ya kwanza na umemuweka dada wa watu akusubiri zaidi ya saa nzima huwa haipendezi pia ni dalili kwamba hupo makini. Hata kama umechelewa kuna dhalula karibu kumpigia simu na kumueleza sababu na utafika muda gani. Siyo kwenda kujieleza baada ya kufika huku umechelewa.

    USIWE MTU WA KUJISIFIA NA KUONGEA TU
    Usitumie muda wako wote kuongea habari zako mwenyewe na wewe kuongea tu bila yeye kumpa nafasi kuongea. Ni vizuri sana ukawa na hekima kuuliza maswali huku ukimpa nafasi kubwa yeye kuongea huku wewe unamsikiliza. Pia be fun, hakikisha anfurahi ila usizidishe maana inabidi usome saikolojia zake kujua ni dada wa aina gani.
    Pia hata kama lugha yako ina maneno ya ajabu ajabu uwe makini kwani kuna akina dada wengi hujiuliza hivi kama anatukana, au analalamika, au analaani hivi leo siku ya kwanza je, tukioana?
    Pia achana na habari za kuanza kuongelea mahusiano yako ya nyuma au habari za wanawake wengine unless either ni mama yako mzazi.

    TABASAMU.
    Kutabasamu ni ufunguo wa moyo wako ulivyo ndani, isijetokea dada aka smile na wewe ukawa umeweka tu ndita usoni na kuzima mdomo kama uso wa mtu anayekunywa gongo. Mwanamke anayehitaji mwanaume friendly, aliyetulia na uwe wewe kama ulivyo bila kujifanya ni mtu Fulani hivi.

    TEMBEA NA PESA
    Inatokana na sehemu ambayo umepanga kukutania na kama mwanaume ni vizuri kutembea na pesa ingawa kweli unaweza kuwa na dada ambaye ana pesa na anataka kulipa ni vizuri hiyo bill lipa wewe kwa mara ya kwanza kwani itaonesha huna uchungu na ngawira zako. Pia ukishapewa bill usiulize sana maswali yanayoonesha upo very concerned na hizo pesa just pay it tight away.
    Siyo unaenda bila pesa na bill ikija unaanza kung'aa macho na kujihurumia.

    ANGALIA TABIA ZAKO
    Jitahidi kuwa gentle, fungua mlango kwa ajili yake, unapoongea mwangalie usoni siyo kifuani. Jiamini hata unapoongea ongea kama mwanaume ambaye ni source of woman's happiness. Unaweza kumgusa wakati unaongea ila uwe makini kumsoma kama kweli anafurahia kwani this is your first time, kuna wanawake wanapenda kuwa touched.
    Pia uwe makini usiwe mtu wa ku-force mambo kwa maana kwamba unataka kila kitu siku hiyo hiyo kieleweke.
    Hapa unafungua mlango tu wa kukutania mara kwa mara na kufahamiana kwani akipendezwa na wewe leo basi kesho atataka mkutane tena na ndipo unaweza kuanza kuingiza topic zako maana sasa mmeanza kuzoeana.
     
  10. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    sasa nini hiyo.Ni boma la majia ua nini?MMMM NAPITA TU
     
Loading...