Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua nampenda tatizo kicheche...'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Inno laka, Apr 12, 2012.

  1. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,438
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Ndungu zangu wana jf..'npo kwenye mahusiano ya kimapenz na binti mmoja hv lakn nimekuja kugundua ni bonge la kicheche alaf mimi ninavyompenda yaani basi sijui nijinasue vipi tu..'juzi hapa nikawa nimekaa na rafiki yangu mmoja hv kama unavyojua siku hz,,mtandao wa voda unavyosumbua nikawa nimemuazima cm ake nikaingiza namba za huyo nayesema dem angu kumbe looo n zaid mamba kwenye screen ikajichora my dear.,.'vumbi hlo lilinichosha ila nikapotezea tu nikatoka siku moja kwenda bar huko nikamfuma lakni sikutaka kumuambia nikaziua tu wanajf m naomben mnishauri..
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ana mahusiano na watu wangapi?
     
  3. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Kaka, maradhi mengi, afterall kuna watoto wengi wa ukweli WANAOJIELEWA so ka'vipi temana nae tu, jikaze mtoto wa kiume wewe kuna jela ujue!
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wewe unafikiria ni njia gani ya kujinasua ambayo haitakupa maumivu sana?

    Nikikuambia hana hadhi wala thamani ya kuwa na mtu mzuri kama wewe, sijui nitakuwa nimekusaidia kidogo?
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Achana nae vinginevyo jiandae kufa au kuendelea kumpenda ni kuchagua kufa, bora kipi hapo?
     
  6. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,438
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Ni wengi sana kaka hata ishirin bora wanafika.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huwezi fungua mradi kupitia yeye?

    Kama anapenda wazee fungua NGO ya kulea wazee
    Kama anapeza masharo fungua kituo cha masharo
    Kama anapenda pedeshee, fungua band ya mziki yeye awe stage show dancer.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yaweeeeeeeeeeeee mama yangu mgonjwa jamani
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    magonjwa mengi piga chini huyo!
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Wewe mtokee tu, halafu mtafutie LIMBWATA..................Atatulia mwenyewe.......................LOL
     
  11. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Ukiamua kuoa kicheche ujue utazaa moto.
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lol Huna lolote....
    Kama umegundua ni kicheche unang'ang'ania nini?
    Unataka akupe Ukimwi ndo umwache?
    Kama story hujatunga basi kaa chini na utafakari kwa makini.....utaumia...ooh
     
  14. S

    Sweetlol Senior Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzuri unachagua mwenyeww kusuka ama kunyoa
     
  15. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2013
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,438
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Ahsanteni kwa ushauri wenu
     
  16. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tupa kulee
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2013
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaaa taratibu ndugu
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2013
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Unajitafutia magonjwa ya lazima.
     
  19. lazalaza

    lazalaza JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2013
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 854
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 80
    mahaba niuuuweeee!!!!!
     
  20. Moshi I

    Moshi I Member

    #20
    Jul 3, 2013
    Joined: May 4, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Uzuri wa mtu ni tabia hata kama wataxema tabia kijijini.xaxa ni wewe kuchagua huo umalaya kama unaukubali kutoka kwake
     
Loading...