Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua kumbe KIBONDE hana matatizo na anapendwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Sep 12, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa nafuatilia kila nikifungua jamii forum haipiti week lazima kutakuwa na habari ya lawama au kashfa kwa ndugu yetu kibonde wa clouds radio na kipindi cha jahazi. Kwanza nimegundua kipindi kinapendwa sana na watu wa aina zote kuanzia working class, wanafunzi mpaka viongozi wa juu wa nchi. Na hizi lawama anazopewa kibonde ni wivu na chuki za kawaida za watanzani wanapomuona mwenzao kafanikiwa. Eti utawasikia kibonde ana ngoma, mara hana akili kaishia form 4, mara anapendelea magamba, mara ndio mnyakyusa mjinga kuliko wote. Lakini juzi tu ameuliwa mwandishi wa habari watu wamekaa wanasubiri kibonde aongee . Ndio nikagundua kumbe kibonde anawaongoza watanzania wengi kiaina. Kwani kama wanavyosema kaishia form 4. Then why unamsikiliza na ku comment? Mara hana akili then kwa nini u deal na mtu asiye na akili kama wewe una akili? wanasema yeye ni magamba sasa si ameamua kupenda ccm au haruhusiwi si demokrasia? Eti ana ukimwi sasa kwenye radio kwani ukimwi ndio unaongea? Na pia anachoongea yeye ni maoni yake aonavyo si sheria. Ni hayo tu na mengine mengi. Watanzania tuache chuki na roho mbaya
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ndugu, Unatafutia watu wapigwe Ban na Hizo....:blah: :blah: :blah: ...Zako !
     
  3. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    We kiazi kweli, we msemaji wake,? Mantiki hamna ulitaka kuzungumzia chama tu hapo! Mods huyu mtu hafai maana roho imeshachafuka hapa.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    senseless kupe
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,087
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    maneno yako ya kweli kabisa mkuu kupe
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Kama kibonde hana tatizo, huenda clinic muhimbili kufanya nini?
     
  8. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sawa Kibonde. Hongera kwa kujifagilia!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,074
    Likes Received: 14,325
    Trophy Points: 280
    mtu kuwa maarufu na kupendwa na watu haina maana

    yuko sahihi na anachokifanya

    na wala haina maana asikosolewe

    ndo maana hata Nyerere alikuwa anakosolewa na kupachikwa majina tele
     
  10. M

    Mboko JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe mb..wi..ga ulitumwa na kibonde ati baada ya mwandishi kuuliwa watu walikuwa wakimsubiria Kibonde atangaze oooh wewe kweli ndondo Watu walikuwa wakimsubiria atangaze kama atatangaza pumba gani na sio ati watu wanamtegemea kilaza mkubwa wewe.Yule hata kama unamwambia huyu ni mbuzi Kibonde atasema jamaa mmoja kasema huyu ni kondoo kwa walio na akili timamu mtanielewa
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi ndio najua leo kuwa Kibonde anasemwa kuwa na ukimwi. Huoni kama unazidi kumpakazia kama kweli anapakaziwa?
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kakulipa sh ngapi kwa hii promo?
     
  13. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  14. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    :focus:
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Du Kibonde wa SSM!!! Hata kitu ambacho mtoto wa chekechea anaona si haki lakini Kibonde anaona ni sawa ili mradi tu kinamsogeza karibu na ukuu wa wilaya!!! Yaani alipokoromea madaktari wakati walimwokoa akiwa nywele kama za sungura kichwani na sasa ana kitabu na matumaini basi, sina hamu naye!!!!
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haya bwana kibonde unatoa ya moyon baada ya kumaliza kipind jahaz
     
  17. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,661
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Unampenda wewe, japo sijui wewe ni jinsia gani!!!
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mleta Uzi hembu nipe data kuhusu ile baa aliyofungua huyo jamaa yako unayemfagilia bado inadunda?
     
  19. k

    kupe JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mnasema kibonde hana akili sasa huwa mnasubiri vipi kumsikiliza mtu asiye na akili au kama unavyoita chizi . nadhani nyie mnaosubiri kumsikiliza chizi ndio machizi zaidi
     
  20. k

    kupe JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    ooh ok kumbe ni mtu maarufu na anapendwa na watu eeeh . Leo nimeelewa zaidi
     
Loading...