Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua Kitu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Nov 21, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mademu wa siku hizi hawawezi kutengeneza kashimo/kitobo ardhini wakati wa kukojoa. Hivi kwanini wazamani walikua wanaweza?
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke?
    umejuaje haya?
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    :embarrassed::embarrassed:

    Au we ni mhanga?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kaka Jambazi,nadhani ni kwa sababu mademu wa zamani walikuwa wanaojoa (ashkum si matusi) barabarani na kwenye majani. Wa siku hizi wanakojoa ******. Laumu maendeleo kaka
     
  5. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya wee,,,, umegunduaje?
     
  6. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo nini mbona sielewi?
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    We ukikoj*a huku umesimama mkojo huwa unapresha au unatambalia kwenye mapaja?
     
  8. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wasaa; Kwa sababu bomba ni la nchi 6 na maji yanayopita ni ya nusu nchi kwa hiyo maji hayawi na presha kubwa hivyo yanashindwa kutengeneza kitobo.
    Wazamani: Bomba nusu nchi maji ya nusu nchi presha kubwa kitobo kinatengenezeka.
    mmenipata
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1. umegunduaje kama wewe sio demu?
    2. bado unaenda haja ndogo/kubwa chakani?
    3. hutumii choo?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280

    Nakumbuka zamani skuli nilikua namsubiria demu akoj*a afu mi naenda weka cha kufanyia na kufili lile joto.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Mada nyingine bwana, haya yetu macho na maskio!! kumbe kuna vitobo na matobo!!!!
     
  12. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hawa ndio wale wakozimani na vimada vya kijingajinga!!!
     
  13. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    zamani au mpaka sasa,nyie ndio wale mikasi hamkati mpaka mshikwe.................
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii kali mwayego
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Mazee umefanyia research wangapi? Unaweza kuchapisha findings kwenye journals kama "Nature" au "Science" utuinue na sisi tuwemo katika wanaofanya research.

    Au ni mambo ya kuchungulia tu bila research ?
     
  16. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Wasasa; Kwa sababu bomba ni la nchi 6 na maji yanayopita ni ya nusu nchi kwa hiyo maji hayawi na presha kubwa hivyo yanashindwa kutengeneza kitobo.

    Wazamani: Bomba nusu nchi maji ya nusu nchi presha kubwa kitobo kinatengenezeka.
    mmenipata

    Kweli Kichwa Ngumu, nina kusapoti.

    Je mwanamke mwenye makalio makubwa anakuwa na nani hii tight zaidi kuliko mwembamba? Ila mwanamke mwembamba anakuwa na tamuu iliolegea?

    Pia mwanamke mwenye makalio makubwa ana faida nyingine, ni kuwa hawapati kansa.

    Pia maziwa makubwa, sio sana ila wastani ni mtamu zaidi?
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    kaka hii ni kweli kabisaaaaaaa umenikumbusha mbali saaaaaaana mika ya mwanzoni ya themanini wakati nipo primary school yaani utoto bana wa ajabu sana, ilikuwa demu akienda haja ndogo km ni pembeni ya barabara au kichakani lazima tukachungulie akishatoka km eti mkojo umechimba kashimo, basi tukikuta ka shimo tunafuraaaaaaahi, mwe sijui hata ilikuwa ni nini.
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Samahani hiyo labda ni ya kwenu bush lakini mimi sijawahi kusikia kitu kama hicho cha kuchimba vishimo. Ndiyo first time kweenye hii topic.
     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hiyo tabia yako ya kuchungulia watoto wa watu wakati wanaenda haja ndogo siku wakikukamata wakakupa nundu kama ya mzee anayefanana na location yangu hapo wala usije humu kutueleza umelazwa tukukumbuke kwa sala.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii sasa kali kuliko!
     
Loading...