Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegundua kajukwaaa maarufu sana hapa JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, May 10, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    imegundua kuna kajukwaaa maarufu sana hapa JF ambako sio watu wengi sana wanachangia lakini wengi lazima waingie japo kupitisha macho (Nikiwa mmoja wao) Ila kuna wachangiaji maarufu sana wa kajukwaa hako kama
    1. Boflo
    2. Cartura
    3. Erotica
    4. Silent.........

    Nafikiri mmeshakajua, what does this tell you?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo?

    That tells me nothing.
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama ni Chit Chat lakini uzi hauna mashiko kabisa!!!=

    Mbona umemsahau Kongosho, AshaDiii na wengine wengi tu. Labda kama ulitaka kujipendekeza kwao.
     
  4. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwa mfano when i log in kwenye chit chat najua ntakutana na vitu vitakavyonifanya nicheke, niseme kitu hata kama sijasema the whole day na kadhalika. Nikiingia kwenye siasa nategemea kukutana na habari za siasa (maana thats what runs the country) naweza pata habari mpya na naweza share my understanding on some issues. Nikiingia MMU the same............. Sasa watu wanapoingia kwenye hako kajukwaa whats their aim?
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umechemka wewe!
    Cartura............
    Silent...............
    Hao makungwi wanapatikana jukwaa la wakubwa kwa sana!
    Nadhani huko ndiko ulipokutana na majina hayo kila topic.
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah nami sijasema jukwaa gani naliongelea hapo jamani
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    sema dogo...Sara anaendeleaje??!! afu ukionana na Mahone mwambie Pam anamtafuta sana...
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    kule unakwenda kimya kimya na kutoka
    kama ulivyokwenda.
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ..hutakiwi kumuaga mtu eti ni kule benchi la mwisho...na ukiingia unajificha watu wasikuone...hahahahahaha@Mamndenyi
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    kama ulikuwepo,
    ukifanya makosa unaweza kukutana huko na wakwe
    ikawa balaa zaidi.

     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahaaa hivi nini huwa kinawadrive watu angalau kupitia mitaa hiyo?
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...hahahahahaha...mkwe naye atakuwa katisha..
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeeeee....................!
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    kuona tu mkuu,
    na kuipa roho kitu inatamani.

     
  15. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tee teee teeee!
     
  16. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Thank you so what you mean ni kwamba we shouldnt deny what our hearts desire si ndio?
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Halafu amesahau kuwa wengine hatujafikia umri wa kuingia Disco aka under 18. Puliiz asitusemee kwa mafumbo
     
  18. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina cha kuchangia hapa
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...hahahahahaha....basi ukikua utaingia eeeh. bombu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. p

    pera Senior Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeeeee!!
     
Loading...