Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimegoma....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NgomaNzito, Nov 11, 2009.

  1. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani yamenikuta..
    Nimegundua wife anamegwa na jamaa kama wawili hivi na amekuwa akiwacontact mara kwa mara kwa muda sasa, baada ya kufanya uspie na kugundua hayo nimemgomea kula tundi na kupunguza maongezi nae siku moja aliniuliza nikamweleza nimejua ana jamaa hao na nikamtajia majina na kumshauri aendelee nao tu maana inaonekana kanichoka

    Je niendelee na msimamo wangu?? nishaurini vyema
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unapogoma unakula lipi? maana sidhani kama ni suluhisho unless kama nawe unakula la nje!

    Kaeni muyazungumze pengine chanzo cha kutoka kwake ni wewe loh (najua mtanishambulia)
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama kweli unataka aendelee nao (ukiwa ni msimamo wako) then mwambie afungashe virago aende huko. ila kama bado unaishi nae nyumba moja then msamehe tu, ila don touch her before kupima pale angaza
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli hizi story au unataka kutuchangamsha akili zetu? ndio ndoa baadhi zilivyo hivi?
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    si nchezo mpwa!.
    ujue kitendo cha kulala na mtu kitanda kimoja sometimes MITEGO tupu mpwa, unaweza toka job na hasira zako unasema leo simpi tundi wala nini, ukifika muda wa kulala kila mtu kampa mgongo mwenzake, mara unashangaa shori wako kakuletea upaja kiunoni, mara mikono inaelekea ikulu ikipapasa, alaaa, hapo hapo unamrukia fasta, fanya nchezo nini na kumega!!.
     
  6. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sure Nguli sitanii hapa kuna washauri sio mchezo nasubiri dondoo
    mj1,fl1
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mimi nimeuliza unapoendelea na mgomo we unakula wapi? au unawezakukubali kufa na njaa?
     
  8. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ulivyomueleza kuhusu hao jamaa reaction yake ilikuwaje? Aliruka? Alishtuka? Au alichukulia easy? Na amechukuliaje reaction yako ya kumfungia vioo?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani ungeomba ushauri kabla ya kuamua!!! Maadam uliamua huoni kwamba ndio atakudharau ukianza tena kuomba?

    Je mmepima ukimwi?

    Wewe je umetulia?
     
  10. Q

    Quiet Member

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kaka ,pole sana na matatizo.

    kosa ulilofanya: ulimchunguza mkeo bila ya kuwa na maamuzi mkononi. (yaani je nikimfuma kama ananiendea kinyume nitachukua hatua gani?)
    hapa hakuna ushauri bali kuna maamuzi , na muamuzi ni wewe, je unaweza kumsamehe na kuishi nae katika hali kama hiyo au huwezi?.
    kama ni mimi basi nisingelichunguza kama nishajua siwezi kumuacha
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndugu pole sana kwa mswahibu yanayo kukuta... Mambo ya mke na mume ni mambo nyeti sana na yanataka uangalifu sana kwenye kutoa uhamuzi.

    Kumuwacha au kuendelea kuwa naye ipo juu yako na yake. Na wakati mwingine inategemea na aina ya ndoa yenu.

    Kama mmeoana serikalini (Bomani) ni kiasi cha kwenda uko na kutengua uhamuzi wenu wa kuishi pamoja kama mke na mume.

    Lakini haya mambo ya kuachana ni magumu kidogo, yanaitaji kuwepo na ushahidi wa kweli kuhusu hizo tuhuma zako dhidi ya mke wako.

    Mnaweza kwenda kuonana na viongozi wenu wa dini, au ukoo ili mje kupata suluhisho la kudumu.

    Msiwachane ipokuwa kwa haki.
     
  12. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hujasema ulipomwambia alibehave vipi, what did she say, do? what did u see in her body language??? hakuna haja ya kumchunia kama bado mnaishi nyumba moja! are u ready to live with her after what you've found out???sababu gani zimemtuma kutafuta nje??? get answers to all this pertinet issues before u make a decision kama utaendelea kuwa naye ama la!
     
  13. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Bravooooooo,
    ndio maana waswahili tunasema,"Utamu wa pipi mate yako"
     
  14. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alistuka sana
     
  15. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda umemsingizia,

    Je kipindi chote hicho alichokuwa anatoka nje wewe ulikuwa unampa haki yake ya kindoa?/ wewe huwa unajituma kwenye 6x6 au wewe ndio cha yeye kutoka nje?
     
  16. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Na wee tafuta mnyonge ummegee............
     
  17. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    aha aha aha bona umemtaja FL1 mbele? au yeye ndio mtaalam wa mada hizo? haya na tumsubiri
    lakini na mimi nasema kama mtayamaliza basi pitia angaza kwanza kabla hujala tena hilo tunda
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ushauri mzuri, mwache aendelee nao nawe uendelee na maisha yako. Hakuna sababu yeyote ya maana yeye kutembea nje ya ndoa yako. Njemba wawili kwa mke wa mtu ni 'wengi' kusema eti ni bahati mbaya.

    Hiyo ni tabia!'
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Lol,

    'Kula lazima, kufumaniwa hiari...'

    inaonekana ndoa za kileo 'lazima' mmoja ana cheat,
    kama sio Mke basi Mume, almuradi 'usaidiwe' tu...!
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hadi mke wako anacheat labda wewe hukusimama sehemu yako kama mume, hebu jitizame wapi ulikosea.
    Watu hata hawaogopi gonjwa jamani, ukimwi ulivyotapakaa huu, bado mtu unaujasiri wakucheat.
     
Loading...