Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeghairi kutafuta mchumba kwenye safu hii.

Discussion in 'Love Connect' started by Master detectie, Mar 7, 2011.

  1. M

    Master detectie Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh!! pole kaka!!!!!!!!!!!!!! yepi yamekusibu???????
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole kwa yote yaliyokusibu. nasikitika umechelewa kujua kuwa mchumba hatafutwi bali hukutana naye! mchumba wako yuko mongoni mwa watu uliokwishakutana nao, jaribu kufungua macho na mdomo wako na utampata. ukishindwa niPM kwa maelezo zaidi.

    otherwise, tell us if you want to rest in pieces

    stay blessed

    Glory to God
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hili jukwaa siyo la kutafuta wachumba, ukitaka wachumba na wauza sura nenda kule facebook na kwingineka kama huko. ukiwa na hija ushauri endelea nasi hapa jukwaani
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pole weeeeeee....tuambie basi yamekutokea yepi?
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    jamani nanukuu maneno yake kwenye thread yake aliyokuwa anatafutia mwenza "Wandugu mimi nimejitokeza kutafuta mchumba kwny safu hii nikiwa na nia ya dhati, lakini wengine munachukulia masikhara! Acheni basi mzaha. Kwa anayedhani yuko serious tuchat kwa 0752 539979."

    kwa hali hii nani angejitokeza?
    hana jinsia wala nini!!!!
    duh
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe hakuweka hata vigezo ye anaandika tu, huwezi jua kama ni mwanume, mwanamke, dada/kaka poa nk then useme unataka mtu wa vigezo gani, pole sana yawezekana ulikuwa na uelewa mdogo wa jf uliingia kwa pupa bila kusoma ramani
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dr umeona eeh!!!! then analalamika!!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Wewe kwenye thread yako hukuweka jinsia wala kitu chochote tungejitokezaje?/

    Pole sana kwa yaliyokukuta
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Well said miss judith
    The Following User Says Thank You to Miss Judith For This Useful Post:

    Maty (Today) ​
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kumbe na wewe uliona hilo hakuna maelezo ya kina watu tungejitokezaje sasa??? Suzy hujambo wewe
     
  12. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dena mie mzima wa afya tele mpenzi.
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 280
    Amegundua kosa lake
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hata mie nahisi kuwa amegundua kosa lake!!! kakimbia haonekani!! lazima alikua mzamiaji huyu!!

    HATUDANGANYIKIIIIIIII
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah
    Haya bwana, maisha ndo haya..........
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh kakutana na manyoya ya salenda au vp
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Kama kujichoresha ushajichoresha na unazidi kujichoresha.
    Safari njema huko utakapoenda kutafuta.
     
  18. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unaisi unachelewa kupendwa,
    wapo walio serious wenye kukupenda,
    fikiri mara mbili fungua macho utawaona,
    kati ulio nao anawaza kukupata,
    ni mengi utabaini utajua ukifunguka kwa wale wote unaowajua........................
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wachumba hawatafutwi kama commodities. At least umelearn.
     
  20. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashukuru umezingatia ushauri wangu.hata huko facebook itakubidi upunguze uvivu wa kujieleza.changamsha domo bana!
     
Loading...