Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefurahishwa na Ujio wa Rais wa Zanzibar kanisani kwetu ijapokuwa mama shein alikosekana.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Black Jesus, May 9, 2012.

  1. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilipata faraja kwa mara ya kwanza katika historia ya Zanzibar kumuona Rais wetu Rais shein(1).jpg amehudhuria katika shuhuli zetu tunakushuru kwa kuitikia witowetu pia tungefurahiwa zaidi uwepo wa mama shien kama ulivyokuwa uwepo wa Rais mkapa na mama mkapa

    [​IMG]
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    okey. . .
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,749
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Cool Shein, leaders lead by example, promoting social harmony.
     
Loading...