Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefurahishwa na kazi nzuri ya kijana mdogo wa kitanzania tumuunge mkono

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Elizaa, Jun 13, 2012.

  1. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    NAPENDA KUMPA HONGERA HUYU KIJANA MDOGO WA KITANZANIA ALIWEKA HILI DUKA HAPO KWENYE LANGO LA KWENDA ULAYA. YAANI KILIMANJARO INTERNATIONAL AIRPORT ( KIA) UNAWEZA KUTEMBELEA BLOG YAKE KIA GALLERY & CURIO
     

    Attached Files:

  2. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hatumuoni huyo kijana wa kitanzania?? Bei zake kwa wastani zikoje?? Nasema hivyo kwa sababu sisi watanzania wenyewe tunasababisha kutopewa support kutoka kwa wazawa kwa kuweka bei za juu na kuwalenga zaidi watalii wa nje..Jaribuni kuweka bei za wazawa na wageni kama nchi za wenzetu walioendelea wanavyofanya. Pia nauliza huo kijana ana vibali vya kufanya hiyo biashara hayo maeneo aliyopo ili tuje kumsapoti??
     
  3. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu ndugu yangu, nitaweka picha yake very soon utamuona, bei ni za kawaida kabisa na zinzwezekana kwa mtanzania wa kawaida, Unakaribishwa sana.
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    huyo babu wa kiarabu au kihindi au kizungu ndiyo kijana mdogo wa kitanzania?
     
  5. Elizaa

    Elizaa Senior Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani huyo ni Kijana, we mwenyewe umeshasema babu, nitaweka picha ya huyo kijana, pia unaweza kutembelea hapo kwenye hilo duka, huyo ni mgeni tu.
     
  6. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nampa hongera kwa kuthubutu....!!!
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    hongera zako mkuu. mia
     
  8. u

    ureni JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unasema kijana mdogo halafu unaweka picha ya babu
     
  9. jumbenylon

    jumbenylon Senior Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Curio si kijana! Ni mzee wa makamo! Pia ni Rasta, ana duka jingine pia moshi mjini maeneo ya kindoroko!!! Yupo safi
     
  10. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chezea bongo wewe! WAtu watanunua kama wazawa then wanaenda kuwauzia wazungu
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umefurahishwa na kazi yake au unampigia debe kibiashara? Umeruhusiwa kutoa tangazo humu?
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwani umeona ukisema ni wewe kuna shida gani?.....!
     
Loading...