Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefurahi kurejea!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Misterdennis, May 8, 2010.

  1. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu wANA jf.

    Nimekuwa sipo ktk forum yetu hii kwa kipindi cha karibia miaka miwili kwa sababu mbalimbali.
    Nafurahi kurejea tena na kujiunga nanyi. Asanteni sana.
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Karibu tena mkuu nikiamini utakuwa umekuja na vitu vipya katika suala zima la kuliendeleza libeneke.
     
  3. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu nyumbani kwa mara nyingine!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    :rofl:karibu tena mkuu
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    umerejea kwa sababu ya uchaguzi unaokuja au ndio hivyo tena, home sweat home
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jasiri haachi asili naamini utakuwa umekuja wakati muafaka kwa ajili ya maandalizi ya siasa za mwezi october, karibu tena nyumbani jirani.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    2 years ni muda karibu sana tunashukuru mungu uko mzima
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu tena.Na sisi ni watoto tuliozaliwa wakati haupo.
     
  9. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Thanks Ladies and Gentlemen.
    Mpokeo wenu umenipa nguvu, tupo wote kumkoma nyani .... Thanks again!
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Karibu tena.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Welikam bwaana! Tunashukuru kutokuwepo kwako huenda kulitoa mwanya wa sisi kupenya! Joke!
     
Loading...