Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimefurahi kukuta jamboforums na sasa jamiiforums ikiwa haijafa

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by John W. Mlacha, Apr 15, 2011.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    not verified
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh pole sana mkuu na karibu tena ulifungwa?wat happend?duh pole sana lkn usijali ndo maisha yalivyo ndugu na wengi walofungwa[but kwa maslai ya taifa ]ni ma big time heros,hope u wanna be one of them kuja kutukomboa na ufisadi n ol zat[kidding]pole sana,welocamu backi.
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    thanks,offcourse i was in jail since 2007 dec,sababu nitawaambia badae. coz mpaka sasa ivi sijasettle
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, yote maisha mwanadamu kaumbiwa mitihani mingi kama umetoka jela salama nikushukuru mungu..
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, yote maisha mwanadamu kaumbiwa mitihani mingi kama umetoka jela salama nikushukuru mungu..Karibu sana
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza naomba kukupa pole mkuu na hongera kwa kuwa miongoni mwa waasisi wa JF ambao sisi tuliojiunga karibuni tunakubali mchango wao hadi hapa tulipofika

    Karibu sana tuendelee na juhudi za kuijenga jamii yetu kwa kupitia njia hii mpya ya kutawala kwa kupaza sauti zetu kupitia social media...

    Karibu sana
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    pole sana karibu tena humu sie bado tupo na mie nimo tangu enzi za jamboforum

    Usiwe na wasi kuhusu kufungwa I hope ulitumia muda wako kujiendeleza huko as huwa kuna chances nyingi hata za kujisomea etc

    Kama hujaenda TZ miaka mingi utaona mabadiliko mengi tu, ila usikurupuke as wapo watu wakila aina esp Dar kila mtu akili mbele kutafuta pesa kiana yoyote
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tuko pamoja
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mkuu avatar yako imenifanya nifunge safari kwenda kununua ashkrimu koni!!

     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    nilikuwa nafanya kazi huko huko coz mimi ni mtaalamu wa mambo ya oil and gas, jela ilikuwa sio tabu kama watu wanavyofikiria sema uhuru tu wa kuwa as a human being ndio haukuwepo.
     
  11. J

    John W. Mlacha Verified User

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    ahahaha!!
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,580
    Trophy Points: 280
    JF ni zaidi ya uijuavyo. haya drama inaendelea.


    [​IMG] Kitanga

    Today 12:48 PM
    #8 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]


    Join Date : 4th October 2007

    Posts : 3
    Thanks 1 Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Hao wenye nyekundu wapo sana, na naamini utawaona si muda mrefu.
    Hao kwenye Green wamedhoofu kimahudhurio hapa, hatujui ni kwanini.
    Lakini hao kwenye blue ni kama vile hawafahamiki kabisa hapa...Labda muliondoka pamoja enzi hizo!

    Lakini nikufahamishe kuwa baadhi ya watu mulioanza nao hutowaona kabisa maana walishasogelea Daawat la hukumu!

    Pia mkuu karibu sana, na pole kwa maswahibu yalokupata!
     
  14. J

    John W. Mlacha Verified User

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kuna kitu hakipo sawa nini mkuu? nilijiunga long tym na nilikuwa naisoma sana JF sema sikuwahi kuanza kutoa michango.
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pole sana na yaliyokusibu huko Kitanga,pia tunakukaribisha tena tuendeleze gurudumu humu JF.
     
  16. J

    John W. Mlacha Verified User

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    aksante mkuu kwa info, kuna jamaa mwingine alikuwa anaitwa kibunango,but usihofu badae nitaanza kupitia post
     
  17. J

    John W. Mlacha Verified User

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    bado CUF ndio chama kikuu cha upinzani Tanzania? dont laugh at me guys
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Karibu sana na pole kwa masaibu yaliyokukuta..
     
  19. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Kitanga na pole kwa yaliyokusibu! Yote maisha na maisha lazima yaendelee...

    Hawa wakuu bado wapo wapo na muda siyo mrefu utawaona hapa JF
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ehh wewe jaman vp?
    kila kitu unapnga tu?
    sasa ndo kusema aumwamin km kajiunga long au ni vp?
    sio kila kitu ni cha magumash
    ukisoma kwa macho mawili utasense kabsa uyu bwana ni mkweli na wala si adith
     
Loading...