Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefunguliwa kwenye kifungo cha hofu na mashaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jun 6, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF, Tar.17.05.2002 Nilifiwa na mchumba wangu kipenzi. Toka wakati huo mpaka kufikia 05/06/2011 Nimekuwa mwoga wa kwenda kucheki Afya. Mwaka jana nilikimbia majibu yangu pale kituo cha Afya tabata shule. Mchumba wangu alikufa kwa TB lakini sikuamini kabisa. Muda mfupi uliopita nilikwenda kupima katika hospitali moja binafsi. Ni uamuzi ambao sikuupanga kabla, yaani limenijia wazo ghafla, nikaamua liwalo na liwe. NIMEPIMA HIV sijawahi kufanya hivyo hapo kabla katika maisha yangu, Jamani leo nimekuwa mpya ni vizuri kwa wale wenzangu waliobaki nao wakichukua hatua hii. Yaani kwa matokeo yoyote yanavyokuja unajihisi kama umezaliwa upya........... Twendeni jamani.... twendeni tukapime tuondoke kwenye kifungo cha hofu na mashaka.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe sana Mpwa ila inabidi uende pia kwenye kituo kingine kwa ajili ya kuhakikisha, Hongera sana sana
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu ukute kipindi chote hapo kati kati umekua na mahusiano bila kujali kwamba ungekua mgonjwa ungemwambukiza mwingine!!

    Nwy hongera!!!
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera mpendwa,
    Jijengee tabia ya kwenda kupima kila baada ya mda fulani na kama umeishabaatika kupata mchumba mwingine mushauri mwende kucheki afya zenu wote kwa pamoja
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera rafiki,check up ni muhimu hope utaenda tena baada ya miezi mitatu,otherwise utulie na ucheze salama inapobidi.
     
  6. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Hongera mkuu umefanya lisilowezekana hongera sana
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ahsante, nimepanga siku inayofuata kwenda hospitali nyingine. Mchumba bado lakini sasa nimepata nguvu mpya ya kumtafuta.
     
  8. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ahsante sana nitafuata ushauri wako
     
  9. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hujatuambia status yako, hasi au chanya.....maana ikiwa hasi au chanya tayari ni mtu mpya.
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    umefanya uamuzi wa busara sana mkuu...nina amini thread yako itawatia moyo wana JF zaidi kwenda kucheki status zao.
    Hakikisha basi status yako haibadiliki ili uzidi kujenga taifa hili
     
  11. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha haaaaaa...(_) (_) - NEG.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    yaani ndugu yangu mimi sitakaa nipime naogopa kinoma
     
  13. e

    ejogo JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera sana! umefanya uhamuzi wa busara mkuu!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    cdanganyiki! ht nishikiwe bunduki cpimi ng'o.
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nimegundua kuwa ukipima unakuwa na furaha zaidi kwa matokeo yoyote yale. Nenda tu mkuu usihofu, mimi mara tatu narudia getini na ya nne ndo sikurudi kabisa kuchukua matokeo. Tena sasa hivi simple sana damu wanatoa kwenye kidole!
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ndugu yangu hayo unayosema ni serious?au kautani?lakini siamini kama nitaweza hata kufika pale getini
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nenda ukapime chwechwe utashangaa mwenyewe kwanini ulikuwa unachelewa. Pia utapata ushauri nzuri ambao utakufanya uishi kwa furaha kwani hata kama utakua (+) utashangaa kukuta unapata kampani zaidi ya hii ya JF, utapata marafiki wapya pia utajihisi kama uliezaliwa upya.
     
  18. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera mkubwa...umefanya jambo la mbolea.....big up sana...mi cjui ntafikia huo uamuz lini...nahic ntazmia mshauri nasaha akianza kuniuliza maswali tu....hahahaaaaaa....:becky:
     
  19. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Wakati mwingine hofu inakuwa kiu kibaya kuliko hata hivyo virusi.
     
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hapa siwezi kukuongopea yale maswali yanatisha ndugu yangu na usipokuwa jasiri unaweza kujikuta unabadilisha uamuzi wakati uleule wa maswali
     
Loading...