Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefungua New Blog: Malecela Blog!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by W. J. Malecela, May 18, 2012.

  1. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,310
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Ahsante
     
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Agwe, msolo wenyenye? Usinukaa?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Asante kaka. Ungeweza kudokeza dhumuni la blogu kama hutojali manake wengine mambo ya kifesibuku hatutaki hata kuyachungulia.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280

    ...Kujifagilia tayari kwa kinyang'anyiro cha 2015 kule jimboni.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbukwenyeeeeeee........
     
  7. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu brother naona anahangaika kama sio msomi vile?yaani akili yake anawaza mjengoni tuuuuuuuuuuuuuuuu,watu walishaonesha nia ya kutokukukubali lkn haukati tamaa ss subiri hy 2015 ndo utaamini maneno yangu!fanya mishe nyingine tu watu tutakukubali sio lzm mjengoni!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Eeh! Umenikumbusha January Makamba na mbwembwe za uchaguzi BAK! Alikuwa hot hot, alipochaguliwa hakurudi hata kutushukuru wapambe. Sijui atakuja 2014 kuanza kutuamsha? Sihasa za bongo aisee!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Tatizo la tanzania sio kukosa wasomi bana! Mbona rais ana phd ngapi sijui! Hao maprofesa na kina profesa maji marefu huwaoni, wametufanyia lipi la maana?
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
    ...Best King'asti nangoja utangaze nia ya kuingia mjengoni 2015, nitakuomba unipe umeneja wa campaign yako :):) ili nikupigie debe la nguvu kuhakikisha unashinda ushindi wa kishindo/Tsunami kupitia kile chama chetu :):)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    walengwa ni kina nani? kwa nini usifungue website? blog hujui kuwa ni ya kimaskini
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    h aha a nimeitembelea kweli willie huna kazi ya kufanya arifu..karibu tena mosshi
     
  13. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    rubbish haina mvuto.nimeingia kuna utandu wa bui bui kule:lol::lol::lol:....no creativity at all
     
  14. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    wapiga kura wangapi wa Mtera wana access internet
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kaka take time ....think and decide nini best kwako

    It seems kama story ya The jack of all trades......................!!!!!!!!!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    hongera sana..
    sasa sijui na wewe utajitambulisha mbele za watu kama 'Mkurugenzi wa blog ya .....' lol??????

    kama wengine?
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,594
    Trophy Points: 280
    ....FA kujifagilia ndani ya magamba kisha watampigia debe la nguvu kule Mtera ili achukue jimbo 2015. Wapiga kura wa Mtera wakishapewa ubwabwa, pilau na kanga na kofia za rangi za Yanga hawatatia neno.
     
  18. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Lol... King'asti umesahau tenda wema uende zako usingoje......malizia mwenyewe. 2014 mtamuona tena hapa kama sio yeye.

    Hivi lakini kaka Wille ni kitu gani kimekupelekea kufungua blog jamani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh naona ma MD wa mabloguu wanazidi kuongezeka hahahaaaa The Boss mchokozi weweee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ataboresha pole pole at time goes na ushauri wako pia unaweza kuwa msaada kwa yeye kuboresha blog yake
     
Loading...