Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefungiwa umeme jumapili je ni salama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apolinary, Jun 24, 2012.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani nimeunganishwa umeme jumapili ya leo je ni sawa kwa wao kufanya hivyo jumapili?
     
  2. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wamekutapeli. nenda kadai pesa yako wakurudishie.
     
  3. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wanatekeleza amri ya Waziri wa Nishati na Madini ifikapo tar 30/06 wale wote waliolipia kufungiwa umeme wawe wameshafungiwa umeme.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    kama mita na kadhalika vipo sawa kwa nini uhofie?????
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Haina shida hiyo mkuu chakufanya nenda kawaulize kesho ofisini kama kuna matatizo yoyote
     
  8. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    unawaka hauwaki?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hili ndio la muhimu....unawaka hauwaki......?
    na kama ingekuwa ni tatizo.....je ungesubiri mpaka jumatatu...?
    Tanesco wapo wakati wote.......
     
  10. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Aisee!!! ...
     
  11. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni sawa kabisa kwasababu shirika linafanya kazi masaa 24 ndio maana magari ya emergency yanazunguka siku nzima kuondoa hatari,kurespond kwenye temporary breakdown etc

    Ambacho hujafanyiwa ni kuwa created kwenye system hivyo huwezi kununua umeme wa luku hadi j3 lakini unapofungiwa unaachiwa unit za kutosha kwa angalau siku 2 wakati paperworks za kukutambua kama mteja zinaendelea.

    Ukiwa na wasiwasi wowote ni PM
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unalalamika nini sasa kama umepata umeme ni jambo la kushukuru.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mie hata wakija kufunga umeme saa sita usiku ni poa tu,kwani nimeshawasubiri 'mida ya kazi' mpaka nimechoka!!
    Ukiwaona Tanesco,waambie wanipm!!
     
  14. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Aiseee!!! Inasikitisha sana hii nchi tunavyopelekwa! Yaani ndugu kafungiwa umeme lakini Bado haamini. Wametuathiri kisaikolojia hawa Viongozi ..duuh!!!
     
  15. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    labda hataki iwe week end, brother, waambie waje wang'oe, afu warudi kufunga tena siku za kazi (juma3 - ijumaa) nadhani hapo utaridhika.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Wabongo kwa kulalamika!sasa hapo kinachokutia wasiwasi ni nin?
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  19. m

    makorongo Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama ulikwishalipa fedha na tanesco wanayo majukumu mengi kwa ajili ya wahitaji wengine wengi wamepata muda wa kukufungia umeme j`mapili nawe hupeipendi ck hiyo kwanini usiwazuie hadi j'tatu? lakini bora umpigie baduru masoud bana:A S confused:
     
  20. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
Loading...