Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefunga!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-not, Mar 21, 2011.

  1. X-not

    X-not Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa watatu marafiki sana, mpaka kiasi wakawekeana nadhiri kuwa kila mmoja wao akifanya jambo awakumbuke wenzake,
    umri ukaenda kija mmoja akafanya kazi yake,
    mmoja wao akawa akienda bar anakunywa bia 3, bartender siku 1 akamuliza sababu, na kujibiwa kuwa ni ahadi yao.
    Kuanzia juzi akawa anakunywa bia mbili, yule bartender akampa pole akijua kuwa mmoja wao amefariki, yule jamaa akamjibu sivyo, mimi niko kwenye KWARESMA hizi ni za marafiki zangu!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha!
     
Loading...