Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefumania alfajiri na mapema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nchi Kavu, Mar 19, 2012.

  1. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Bado sijajua kama naumia moyo ama la. Natokea msibani alfajiri kabisa ili nifike nyumbani nipumzike kidogo then nijiandae kwa kazini. Nikachukua boda ili niwahi. Mimi na yy tuko majirani tu na kahamia hapo kama siku 3 hivi. Jioni iliyopita tuliagana vizuri baada ya kusolv tofauti zetu. Sasa hiyo alfajiri napita naona kwa mbele taxi inapaki, chumba cha huyo mwanamke kiko wazi na taa inawaka saa 11 ile. Ndipo nikashuka toka boda2 nikajibanza sehem kushuhudia. Nikaamua kwenda hadi mlangoni. Jamaa ndo alikuwa anamuaga akamuachia na vijisent. Binti akamtolea kubaz zake nje ndo akanikuta nimesimama. Anajua kujicontrol. Jamaa akatoka tukasalimiana akaenda kupanda taxi... Nimemwaga on the spot. Wito wangu kwa wanaume, mwanamke akishaanza kuwa na viswahili vingi muogope.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole sana! Hiyo inaitwa kipya kinyemi..
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha alikuwa anawapanga kama foleni za magari za Dar es salaam
    Bora umemtosa i see wewe hujawahi lala kwake hapo?
    Pole kwa kumpangia chumba jirani na kwako
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Well done my son!
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, kweli hujitambui, kama kimetokea leo.

    Pole lakini, ndo ukubwa huo.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mmmh....pole sana aisee.....
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndio Maisha kabla ya NDOA......
     
  8. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Pole ndio ukubwa huo.. Next tym kuwa makini mwana, nunua kubazi nzuri zaidi yake na nenda na Aboud bus kabisa kwake taksi kitu gani bana...
     
  9. Megaman

    Megaman Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole, lakini afadhali hivi unavyojua alipokuweka kuliko huyo mwenzako ambaye pengine hana ufahamu.
     
  10. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,116
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Dah! Women noma. Naanza kujisikia vibaya, nikijua kabisa kuwa nilikuwa nampenda na hakuna kitakachonifanya wala kunishawishi kurudiana nae
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole mwaya
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    pole sana Wallet....


    halafu, hivi kuna wanaume wanajiamini eeeh, anaenda kulala kwa demu wake? loh
     
  13. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hilo ni mojawapo kati ya mambo ambayo uliambiwa kua uyaone kwa hiyo ndio ukubwa huo
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana, shukuru mungu vile kakuonyesha mapema kabla hamjakuwa mke na mume!


    Itakuuma sana ila huna budi kukubaliana na matokeo ili maisha yasonge! Hiyo hali itapita manake ni ya muda tu!.. Usikae kuusononesha moyo wako kwaajili ya mtu mzima mwenzio!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hii ilitokea kwa jamaa yangu mmoja....yeye alilala kwa demu wa mjeda....ghafla bin vuu mjeda akatoroka kambini..... ......kilichotokea....inahitajika thread binafsi....
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Alikuwa mkeo au mpenzi wako? Umemfumaniaje sasa maana inaonekana you don't have any permanent bond!
     
  17. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana,wanawake wengine hawaridhiki.KUBAZ maana yake nini?
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    pole sn, ni kweli inauma naungana na wenzangu kukwambia ndo ukubwa.
     
  19. s

    shabani mitambo Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha unafiki ndugu yangu
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaa umefanya nicheke.....napata picha timbwili lake lilikuwaje...

    Ila inahitajika moyo wa chuma i see, heri umwambie mwanamke alale kwako, ikishindikana heri kutafuta hoteli....


     
Loading...