Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefukuzwa kazi je ninayo haki yoyote?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by zethumb, Aug 10, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    jamaa aliajiriwa (mkataba wa muda fulani) baada ya miezi miwili akiwa bado probation akaachishwa kazi, je kisheria anazo haki zozote? ukizingatia sheria ya kazi 2004 kifungu cha 35 kina waondoa wafanyakazi walio chini ya miezi sita kupata chochote kuhusiana na unfair termination?
     
  2. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika sana ila maana ya probabition ni hiyo, kumtoa mtu kazini ambae hatimizi matakwa ya ajira aliyo ajiriwa nayo ma sidhani kama kuna chochote cha kumlipa hapa zaidi ya siku alizofanyia kazi
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli hapo hauna haki maana unapokuwa chini ya uangalizi sheria zinaruhusu kuondolewa bila kulipwa.
    Pole sana kama ulitolewa kazini kwa majungu na fitina.
     
  4. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    I appreciate my jf mates. That is fact!
     
Loading...