Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Apr 12, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ...na mtoto wa dada yangu, yaani mjomba'angu, if you know what am I saying. Marehemu aliitwa Nelasi, binti wa miaka 10, mwanafunzi wa Shule ya Msingi Elu, Morogoro, aliumwa ghafla ugonjwa kama degedege (nina hakika sio), akalazwa zahanati ya Chuo Kikuu Mzumbe kwa siku kadhaa, jana akahamishiwa Hospitali ya Manispaa Morogoro, ambako mauti yalimfika majira ya saa 10 jioni, takribani saa moja baada ya kufikishwa hapo. Msiba uko Chuo Kikuu Mzumbe, nyumbani kwa wazazi wa marehemu.
    Alfajiri nitaanza safari ya kwenda huko... BWANA AMETOA, BWANA AMETWAA. JINA LAKE LIHIMIDIWE!
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu,yote kazi ya Mungu.
    RIP mpwa wako.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pole my fellow!
    Mungu awapeni subira !
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Masikini Nelasi... RIP.
    Pole sana pal, Mungu akuzidishie nguvu
    Wafikishie wazaxi wa marhem pole zetu.
     
  5. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwali umebadili avatar:nod:
     
  6. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Pole sana...unatia huruma hata hapo kwa avatar....Mungu akupe nguvu na ujasiri......
     
  7. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mkuu, kazi ya mola haina makosa kuwa na imani kuwa siku yake imefika na ucmulilie au kumuuliza mungu kwa nini kaamua kufanya hivyo kwa kiyi ya mungu haina makosa huenda kuna baya zaid ya hilo kaepusha huko mbele.Mngu akutie nguvu, akupe ujasiri na hekima ktk kipindi hiki kigumu kwako
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Mungu awape nguvu
     
  9. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poleni sana. Mungu akupeni faraja ktk kipindi hiki kigumu. RIP Nel.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Pole sana, alazwe pema peponi marehemu.
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atendalo Mungu halina makosa...poleni sana...
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole kaka....
    Nawaombea faraja ya Mungu....
    Wape pole wafiwa wote na ufike salama
     
  13. S

    SI unit JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mungu awape moyo wa ujasiri ktk kipindi hk kigumu. Marehemu apumzike kwa amani, AMEN.
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    poleni sana,r.i.p binti
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    poleni sana Mphamvu..binti alikuwa bado mdogo mungu amwepe pema peponi
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Poleni kwa msiba.
    RIP Melasi. . .
     
  17. MERCIFUL

    MERCIFUL JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    R.I.P Nelasi...Poleni sana wafiwa
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pole Mkuu Mphamvu, nifikishie salamu zangu za pole kwa wazazi wa Marehemu...
    R.I.P Nelasi..
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu, masikini Nelasi katutoka bado mbichi!
    Mungu ailaze mahali pema peponi roho ya marehemu...........amina
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Poleni sana mungu awatie nguvu na ujasili katika kipindi hiki kigumu
     
Loading...