Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na mtoto jana muhimbili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CHAI CHUNGU, Mar 4, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Habari wana JF,nimefiwa na mtoto jana Muhimbili hospital.
    Mazishi ni leo saa7 mchana,msiba upo banana ukonga!
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kufiwa na mtoto wako bwana spika. Mungu akufariji na akupe nguvu.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ahsante mkuu!
     
  4. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,313
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Dah pole sana,mungu amlaze mahali pema peponi.amin.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    pole sana mkuu
     
  6. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu,Mungu akupe faraja na nguvu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole sana kamanda
     
  8. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa atakaye kua tayari kufika apige namba hii:0713 373132/0787 474142.
     
  9. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Bwana ametoa,Bwana ametwaa na Jina lake lihimidiwe.Ameni.
     
  10. k

    kiponzelo Member

    #10
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana mheshimiwa mungu akupe nguvu
     
  11. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pole mkuu, innal lilah wa innal lilah rajuun.
     
  12. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana,wewe na family yako,ningekuwa Dar ningekuja msiban,pole mno,Mungu akufariji.amen..n
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana mkuu RIP spika jr
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe amen! amen!
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mkuu. Mungu akujalie nguvu ya kukabiliana na hali hii ngumu. naamini hapa sote tu pamoja nawe katika sala na maombi
     
  16. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Pole mkuu tumuombe mungu awape nguvu kwenye kipindi hiki kigumu cha msiba
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yetu. Mungu wa Israel na akupe faraja zake!
     
  18. A

    ATA Member

    #18
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana mkuu, Mungu akupe nguvu na uvumilifu ktk kipindi hiki kigumu. Hakika sote ni wa Mungu na sote tutarejea kwake
     
  19. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #19
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Mungu na akawe mfariji wenu ktk kipindi hiki kigumu cha msiba.
     
  20. P

    Peter Nyanje Member

    #20
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni majaribu ambayo Muumba anatupitisha waja wake. Pole sana Spika. naamini Mungu atakujalia nguvu za kukabiliana na majonzi haya makubwa nasi tutaendelea kukuombea
     
Loading...