Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na Mama yangu usiku wa kuamkia 19.11.2011 na kuzika jana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Nov 20, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimefiwa na mama yangu mzazi aliyekuwa mgonjwa wa kitandani(bedridden) kwa muda wa mwaka na nusu.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Oooh my son, pole sana. She is in a better place, where there is no more pain. Yuko nanyi, tofauti ni kua she is now watching u from above. Kumbukumbu nzuri juu yake zikusaidie kuendeleza maisha yako. Make her proud of u by being what she wanted for his boy. Mungu akupe ujasiri na nguvu pia. Apumzike kwa amani.
     
  3. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana Dadiito.
     
  4. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Rip mama. Kazi ya mola haina makosa.ngoja apumzike kwa amani
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwq kufiwa na Mama. Mungu akupe nguvu, uvumilivu na amani yake.

    Sent from my GT-I9100 using Tapatalk
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mungu akupe nguvu.
    Apumzike kwa amani Mama
     
  7. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    pole ndugu
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Pole mkuu! Mungu amlaze mahali pema mama, na awape faraja katika kipindi hiki kigumu maishani!
     
  9. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Pole sana kaka.
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu, let her soul to rest in peace Amen.
     
  11. M

    Mlumendo obeid Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! Pole sana! kaz ya Mungu haina makosa Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina lake lishukuriwe!!
     
  12. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,811
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu yangu!
     
  13. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Pole sana... Ametangulia na sisi tutafuatia .. have faith
     
  14. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu!!
     
  15. M

    Msharika JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    POle sana na Mungu mwenyenzi awe mfariji wenu kweny kipindi hichi kigumu.
     
  16. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bwana alitoa............Bwana ametwaa, Jina la bwana libarikiwe............. pole sana kwa msiba...........
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana kwa msiba,
    Nakuombea kwa Mungu akupe ujasiri kwenye kipindi hiki kigumu,
    Apumzike kwa amani mpendwa..
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Uporoto1 pole saana na Msiba Co-worker,
    Msiba wa mama ni mkubwa saana na ni pengo
    lisilozibika. Mwenyezi Mungu akupe Imani na Amani
    pia, na Umshukuru kwa yoote....


    Innah Lillah wa innah Lillah Rajjun

    May She Rest in Peace.
     
  19. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 4,296
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, mwenyezi mungu ampunzishe Mama kwa amani. Mwenyezi awape ustahilivu katika kipindi hiki kigumu.
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    pole sana mkuu.Mungu akupe Nguvu
     
Loading...