Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na mama yangu mzazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaka Mchaka, May 19, 2011.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu jumapili iliyopita tarehe 15.5.2011 ilikuwa siku mbaya kwangu kuliko zote. Mama yangu kipenzi alitangulia mbele ya haki. Tulimzika juzi jumanne. Ila kila nikijaribu kufanya chochote nashindwa nishaurini wenzangu. Nahisi nitamfuata huko.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amani mamake mchaka mchaka na bwana akuangazie mwanaga wa milele.....
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana kwa msiba uliokupata. Jipe moyo, ongeza sala na ni muda wa kuwa karibu na familia. Ukisikitika kupita kiasi utakufuru
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mara hii upo JF! Rest in Peace Mama!
     
  5. t

    torres0909 Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pole sana, tunajua upo katika wakati mgumu sana wa janga la mawazo. Usijali hayo ndo maisha jipe moyo, na usipende kukaa peke yako, kazi ya Mola haina makosa, alimleta sasa amemchukua, sote tutaenda huko.
     
  6. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana. Mungu atakupa nguvu za kuendelea na maisha.
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kaka jipe moyo,pole sana bwana alitoa na ametwaa
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mchaka Mchaka. ni hali ngumu uliyonayo lakini muombe sana Mungu na jitahidi kusoma mandiko yatakupa faraja
     
  9. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu yetu, na Muumba ampokee katika ufalme wake. Kumbuka kuwa sote tumo kwenye foleni - kwa hiyo hali halisi ni kukabalofu.
     
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    pole sana kaka. ni njia ya kila mtu ukisema unataka kumfuata unamkosea Mungu ambae ndie mpangaji.cha kujiuliza ni kuwa je utaishi miaka alioshi yeye? iga mazuri yake na nasaha zake alizokuachia na malezi aliokupa nawe uyatumie kuwalelea wanao utakaojaliwa au uliojaliwa.Tunaambiwa mbinguni kuna raha hakuna tabu wala mateso,ishi kadiri ya mafundisho ya dini yako na imani kwa Mungu wako ili baadae uje kurithi uzima wa milele.
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ndio rev. Yote hii ni kutafuta faraja.
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Asante.
     
  13. m

    mbweta JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana mungu akupe moyo wa uvumilivu.
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa kufiwa na Mama, usiwaze sana ukampa shetani nafasi ya kukutumikisha. unatakiwa ujue unapaswa sasa kuendelea na shughuli zingine.
     
  15. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu..Pole sana.

    Kumbuka wewe sio wa kwanza kukumbwa na kisa hiki.. Wapo waliopata machungu hata zaidi yako. Jipe moyo kwamba, unahitaji kufarijika kwa sasa na kufikiria mbele..

    Kipindi hiki usipende kukaa peke yako..tafuta watu ukae nao, na mpige stori..Jishughulishe kiasi, ili akili ianze kuzoea.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,740
    Trophy Points: 280
    rip.........
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole Mchaka mchaka, lfe must continue, Jifunge sawasawa na usonge mbele.
     
  18. H

    Haika JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    pole sana kwa kufiwa ndugu yetu.
    ni wajibu wetu kufa. Wakati unaendelea kuomboleza, pia kumbuka maisha ya mama, mshukuru mungu kwa kukutanisha nae. MAma ni kiumbe wa mbungu kwanza, na wewe sasa ukawe mzazi mzuri
     
  19. m

    mankind Senior Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    usihuzunike sana najua angekuwepo angetaka we uwe na furaha. mkumbuke kwa mema yake.POLE SANA.
     
  20. SirAF

    SirAF Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana
     
Loading...