Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na Mama Mzazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Mar 18, 2012.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Assalamu Alaikum

    Admins, Moderators na members wote wa Jamiiforums

    Kwa masikitiko makubwa nawataarifu msiba wa Mama yangu Mzazi, amefariki usiku wa kuamkia leo, na Insha'Allah maziko yatafanyika leo jioni.
    ___
    "Ewe Mwenyezi Mungu msamehe Mama yangu na ipandishe daraja yake katika walioongoka, na weka badili yake kwa aliyowacha nyuma na utusamehe sisi na yeye ewe Mola wa viumbe vyote na umkunjulie yeye katika kaburi lake na umtilie mwangaza ndani yake"

    "Sisi ni wa Allaah nasi Kwake tutarejea, Ee Allaah Utulipe wafiwa kwa msiba huu na utupe badili yake bora kuliko huo na utukutanishe tena peponi Insha'Allah"
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Assalamu Alaikum

    Admins, Moderators na members wote wa Jamiiforums

    Kwa masikitiko makubwa nawataarifu msiba wa Mama yangu Mzazi, amefariki usiku wa kuamkia leo, na Insha'Allah maziko yatafanyika leo jioni.
    ___
    "Ewe Mwenyezi Mungu msamehe Mama yangu na ipandishe daraja yake katika walioongoka, na weka badili yake kwa aliyowacha nyuma na utusamehe sisi na yeye ewe Mola wa viumbe vyote na umkunjulie yeye katika kaburi lake na umtilie mwangaza ndani yake"

    "Sisi ni wa Allaah nasi Kwake tutarejea, Ee Allaah Utulipe wafiwa kwa msiba huu na utupe badili yake bora kuliko huo na utukutanishe tena peponi Insha'Allah"
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana kwa matatizo . Mungu awape nguvu kipindi hichi kigumu . R.I.P MAMA .
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pole sana.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Dah mkuu pole sana Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu. Mungu ametoa na Mungu ametwaa jina la Bwana libalikiwe
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu, Mwenyezi Mungu akufanyie wepesi kwenye wakati huu mgumu kwako
    Lakini hii sredi huku ilipo sidhani kama ni sehemu sahihi
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole sana kamanda
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu wa kazi. Alazwe pema!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,239
    Trophy Points: 280
    pole saana mkuu
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu! Pole kwa familia yako
     
  12. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa majonzi makubwa uliyokutana nayo. ahsante na hongera kwa kutuonyesha umuhimu huu wana jf kutujisha juu ya habari hii pamoja na courage hii katika kipindi kigumu kama hicho
     
  13. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole sana kaka! Nawaombea Mungu afanye wepesi na mzike salama. Take heart and may the Almighty God see you thru this difficult time.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole sana ustaadh x paster kwa maswahibu yaliokupata..

    Mungu akupe moyo kipindi hiki chote cha msiba..
     
  15. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana!
     
  16. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, Mwenyezi Mungu akupe nguvu kwenye kipindi hiki kigumu.
     
  17. r

    rmambya Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    R.i.p. Kwa mama yetu.
     
  18. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,478
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu.
    Mungu akupe wewe na familia yako faraja katika kipindi hiki kigumu.
    Apumzike kwa amani mama. Amina
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu!
    Msiba upo wapi?
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana Xpaster
     
Loading...