Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na BABA Yangu Mzazi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Sep 1, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Taarifa ya Msiba.

    Assalaamu 'Alaykum wa RahmatuLlaah wa Barakaatuh,

    Ndugu wapenzi, marafiki na member wa JF, kwa majonzi makubwa sana nawataarifu msiba wa Baba yangu mzazi ulio tokea tarehe 31 Aug 2010, uko Dar ES salaam kitongoji cha Sinza viwanja vya Sigara. Insha'Allah Mazishi yatafanyika Tarehe 1 Sept 2010. Saa saba mchana, kwenye makaburi ya Kisutu. Kwa wale wakazi wa Dar ES salaam kama wataweza kufika msibani basi watawawakilisha Member wengine.

    “Sisi ni wa Mwenyezi Mungu nasi kwake tutarejea, Ewe Mwenyezi Mungu nilipe kwa msiba wangu na unipe badili yake bora kuliko huo”

    إِنّا للهِ وَإِنَا إِلَـيْهِ رَاجِِعُـونَ ، اللهُـمِّ اْجُـرْني فِي مُصِـيبَتي، وَاخْلُـفْ لِي خَيْـراً مِنْـها.
     
  2. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu nawapa pole sana wewe na familia yako kwa kuondokewa na mpendwa mzee wenu. Bwana ametoa na Bwana ametwaa.
     
  3. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,008
    Likes Received: 4,312
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu, mwenyezi mungu awape subra katika wakati huu mgumu, na ampunzishe marhum kwa amani.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole kaka... Kila nafsi itaonja mauti... Bwana ametoa... Bwana ametwa... Jina la Bwana lihimidiwe...
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    inna lillahi wa inna ilayhi raji'un.


    pole sana mkuu kwa msiba huu mzito.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mtani wangu ingawa hatufahamiani.

    Mungu awe nanyi katika kipindi kigumu na kumpa Mareheme Mzee wetu mapumziko mema, Amina.
     
  7. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana ndugu yetu.Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema akupe nguvu na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu cha musiba wa baba yetu mpendwa. Mungu ailaze roho ya marehemu mahari pema peponi--Amina.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    Pole X-PASTER Allah Amuweke pema peponi Mzee Wetu tuko pamoja na wewe Allah akupe moyo wa Subira na Uvumilivu kwenye huo mtihani aliokupa Ameen.
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Pole sana X-Paster. Mungu akupe uvumilivu katika kipindi hichi kigumu.
     
  10. P

    Papizo JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu X-PASTER
     
  11. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    pole sana
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .......Pole sana X-PASTER Mungu akutie nguvu na faraja wewe na familia yako katika kipindi kigumu cha kuondokewa na mzazi.
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mungu amweke pema peponi. Amina
     
  15. E

    Edo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poles sana ndugu yetu, twakuomba mola iweke peponi roho ya marhum!
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana X-PASTER
     
  17. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana X-PASTER katika kipindi hiki kigumu.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,201
    Trophy Points: 280
    Pole Sana Mkuu X-Paster,
    Nlipokuwa nakusoma enzi za Jukwaa la Dini moto, ulikuwa unazama deep sana ndani ya dini kwa mujibu wa vitabu, hivyo nikafikiria pen name yako ni utambulisho kuwa wewe ni X-Paster, nikidhania wewe ni Ex-Paster kuikweli kweli, huu msiba wa baba mzazi, ndio umenifungua macho, kumbe wewe ni mwana wa Mwanazuoni.
    RIP Baba X-Paster.

    Inna Lillahi wa Inna Ilayhi Raji'un
     
  19. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana Kiongozi. Mungu awape FARAJA yake.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    too bad!..too painful...but the almighty god knows how he will better console you!..cry no more broda!
     
Loading...