Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefiwa na baba yangu mkubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Makunga, Mar 6, 2012.

  1. M

    Makunga JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Hbr wana jf,nimepata msiba.Baba yangu mkubwa amefariki usiku wa kuamkia leo.Kwa wale wenyeji wa nzega mnaweza kuwa mnafahamu,alikuwa bwana afya ktk hospitali ya wilaya.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pole sana.
     
  3. Wonder Woman

    Wonder Woman Senior Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mkuu..
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Pole sana MKUBWA.
    Mungu amweke Marehemu mahala pema peponi.
    Maamuzi ya Mungu hayana kuhoji.
     
  5. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Oh ma God! Rest in peace our father! Tulikupenda sana lkn Allah kampenda zaid! Nac pia 2tafuatia!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole sana bro.
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pole kwa msiba
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Pole sana mkuu! Mungu awapeni nguvu muweze kuvuka kipindi hiki!!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Poleni saana na Msiba.
    Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema amrehemu....
     
  10. A

    ATA Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sote ni wa Mungu na sote tutarejea kwake, pole sana mkuu na Mungu akupe moyo wa uvumilifu na subra ktk kipindi hiki kigumu.
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu.. May his soul rest in peace.
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu
    Tunaiombea roho yake ipumzike mahali pema peponi
     
  13. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inna lillahi wainna ilayhi raajiuun. Allah awape nguvu wakati huu wa kipindi kigumu. Tumuombee marehemu apumzike kwa amani.
     
  14. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu,...
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana,sifa na haki zitabaki kwake mwenyezi Mungu kwani yeye ndiye aliyetoa na ametwaa.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    pole sana RIP
     
  17. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mungu akupe wepesi katika hili. Pole
     
  18. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wote tunaelekea njia hiyo. Kinachogomba ni nani anatangulia! Pole sana mkuu. Mungu na akupe moyo wa subira.
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  20. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wafiwa na Mungu awazidishie imani kwenye kipindi hiki kigumu!
     
Loading...