Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefikisha Mia na mbili hivi...

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sura-ya-Kwanza, Jun 1, 2008.

  1. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mie expert! Lakini bado si expert sana lakini ninazo mia mbili Uwiii! mia mbili, mia mbili na upuuzi mwingine!:confused::mad::p:eek: hizi nazipenda ninazo kama mia mbili na upuuzi mwingine ...soma!

    Waandishi wangu wote wameniacha! lakini nawaambia ninazo mia mbili na upuuzi
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sasa tufanyaje?
     
  3. I

    Ipole JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eleza habari zenye kueleweka umefikisha mia mbili ni nini hizo
     
  4. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enewei. Vibandiko mia mbili na tatu...:D
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwaka huu tunahitaji kupimana na .....
     
  6. green29

    green29 JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hapa ueleweki kabisa....!
     
  7. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,269
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi mbavu sina.... pole sana Mkuu Sura ya kwanza bado kidogo tu ... 250 posts
     
  8. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jitahidi iwe sura ya pili
     
  9. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda Kula Breki!!! manake mpaka Kichuguu cha matope! Hallooo!- Yaani wanajibu Kula Brekii!!!:eek:


    Kwani unachotaka kuelewa nini wakati cha kuelewa kimebandikwa hadharani! Mia mbili na upuuzi !

    Tuendelee:p
     
  10. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2008
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli YOYO...tehehehheee

    Soma uelewe uko wapi kabla ya kukurupuka! Matangazo madogo-madogo
    hili tangazo tu! Ebo! Bofya kwa zaidi Kula Breki!!!
     
Loading...