Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefikia maamuzi magumu, lakini sahihi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Nov 22, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kwema wapendwa? Kutokana na malalamiko ya baadhi ya members kuhusu avatar yangu, nimeamua kuchukua maamuzi ambayo ninadhani ni sahihi kwa mustakabali wangu na mustakabali wa JF kwa ujumla. Baadhi ya members ambao wamekuwa wakilalamika ni pamoja na Mpevu, FaizaFoxy na wengine wengi just to mention the few... Kumekuwa na malalamiko kuwa avatar yangu inadhalilisha utu wa mwanamke. Utetezi wangu kuhusu hoja hii ni kuwa mimi ni mfuasi wa Nadharia ya Mtazamo-Kike ya Kiafrika (African Feminism), hivyo avatar yangu ni sehemu ya yale ninayoyaamini. Nikilinganisha na hisia za walio wengi humu jamvini, nimeona kuwa utetezi huu si kitu na hivyo nimeamua kuutupilia mbali. Dai la pili ni kuwa kumekuwa na mkanganyiko kati ya jinsi yangu na picha iliyo kwenye avatar hiyo, wadau kadhaa wamekuwa wakihoji jinsi yangu, huku wengine wakidhani kuwa mimi ni msichana, kitu ambacho si kweli. Ili kuondoa mkanganyiko huo, nimeamua kutekeleza azma yangu ambayo nimeisema hapo juu...
    Hoja hizi mbili, zimenisukuma kubadili avatar yangu na kuweka hii munayoiona sasa. Natumai wale niliowakwaza na avatar yangu ya mwanzo mmenisamehe...
    Nawatakia msheherekeo mwema wa avatar yangu mpya!:welcome:
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    siikumbuki!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hata siijui avatar yako ya mwanzo. Ila umetenda lililo jema.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ya mdada wa kabila la kifugaji, ana chungu kichwani, na vazi la kitamaduni lililoacha nyonyo wazi...
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    rejea post nilomjibu Mama D.
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kweli kila faiza foxy wamejitahidi mpaka wakakuvua gamba
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    so hiyo picha ni wewe......?
     
  8. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sasa unaongea na sisi sasa ukiwa umelala sio....Amka basi..au ndio mvinyooo?
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sio peke, kuna Mpevu na wengineo niliowataja hapo juu. Halafu FF hakuja kiitikadi wakati anawasilisha maombi yake, alikuwa yeye binafsi.
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndio mdada, hiyo picha nilipigwa na Erick Gamba, wakati ule nasoma Azania Sekondari... Nilikuwa nimelala darasani, nimetokea kuipenda hata leo!
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sijalala, utauwawa bure!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Mphamve ahsante, umeonesha ukomavu wa hali ya juu:

    "Anaepewa ushauri akausikiliza na akautekeleza ni mtu kamili"

    "Anaepewa ushauri akausikiliza na asiutekeleze ni mtu nusu"

    "Anaepewa ushauri asiuzikilize na akautelekeza hakuna mtu kabisa hapo"
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante dada FF. Ila nikuulize, hiyo picha kwenye avatar yako ni yako?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa mkuu, nani mtoto, na kwa vigezo vyepi?
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah umeizidi hata serikali ya tz.hongera kwa kufanya maamuzi magumu
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    natumia simu kwahiyo siioni hiyo avatar yako mpya. Unasema wewe si msichana? Nalog off
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante, tangu udogoni nilifunzwa kutoumiza hisia za wengine, ingawa kutekeleza kwa vitendo imekuwa si rahisi, najitahidi kwa lile dogo niwezalo... Ahsante tena!
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Rejea post za juu, nimeeleza wasifu wa ile niliyoitowa. Hii mpya nadhani ina mvuto wa kipekee...
     
  19. M

    Myn17 Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongera kaka kwakujali hisia za wengne na kukubali mabadiliko.
     
  20. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Waliolalamika wameshinda.Teh!
     
Loading...