Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefika Kigoma Hii Leo; Ni Yepi Ya Kuyaangalia Ukiwa Kigoma?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maggid, May 20, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 970
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    [h=6]Ndugu zangu,[/h] [h=6]Nimefurahi sana kufika tena Kigoma kwa mara ya pili. Mara ya kwanza ilikuwa mwaka 2006. Kuna mabadiliko chanya nimeyaona. Naamini, kuna ya kuyaangalia unapokuwa Kigoma. Ni yepi hayo? Mwenye kuijua zaidi Kigoma anijuze.

    Na kabla sijasema mengi, ngoja kwanza nifike kwenye vijiwe vya wenyeji. Huko nipata picha ya kinachoendelea Kigoma Mjini na pembezoni. Hata mitazamo ya wenyeji juu ya wawakilishi wao; akina Zitto, Serukamba, Sabrina Sungura, Kafulila, Machali na wengineo. Inasemwa pia, mgeni huona, kile ambacho mwenyeji hakioni. Hivyo hivyo, husikia kile ambacho mwenyeji hakisikii.

    Naam, Kigoma ina historia ya siasa. Hapa watu wanachambua siasa. Bila shaka , kuna nitakayojifunza. Nitawamegea pia.[/h] Angalia picha za Kigoma kwenye;Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo

    [h=6]Maggid,[/h] [h=6]Kigoma. [/h]0788 111 765
    Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Safi sana M/kiti...ningekuwepo Kg ningekutembeza...sema niko kikazi Dar, narud mwez ujao...Ila fanya kila linalowezekana nenda Kigoma kask...ususani Kijiji cha Nyurubanda,Mkigo,usikie watu wanavyo lalamiko..nitakupigia tuongee vizuri..usikose kwenda ujiji
     
  3. m

    muhinda JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    yaani kigoma is such a beutiful place, mimi nilishangaa sana nilipofika hapo mara yangu ya kwanza, maana mawazo yangu nilikuwa nafikiria vinginevyo kabisa. Watanzania tujenge utamaduni wa kutembelea mikoa mbalimbali, tutapanua mawazo na kujifunza mengi. Kigoma is so peaceful and naturally beautiful
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    anzia hapo website bar utakutana na wafanyakazi wa kila idara hapo kigoma
    shuka chini pale nenda sandra utamkuta bwana mmoja anitwa Mrefu atakupa
    kila kinachojiri kigoma,then tanganyika hotel then pitia gerezani pale kuna discko la mchana kandoni mwa ziwa
    bila kusahau usiogolee bila kupata kibali cha wazee wa huko.
    usisahau kwenda kibirizi pia(sea breaze) kutizama machweo ya jua
    ukitaka usirudi iringa usimchekee binti pale mwanga, ujiji au mwandiga
    kwa jinsi walivo utatelekeza familia yako.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    usisahau kunywa maji safi ya Nyakageni
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Maggid, angalia totoz za ukweli hapo kg, tuletee picha hapa nasisi tufaidi hata kwa macho tu.
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mkuu nenda Kibirizi ukaone bandari ndogo ya kusafirisha bidhaa kwenda DRC na Burundi. Pia muda wa jioni nenda kabarizi upepo mwanana pale Lake Tanganyika Beach Hotel. Ukiwa hapo utaona mandhari nzuri ya ziwa na milima ya DRC. Kama haujachoka, subiri muda usiku kidogo uone mabadiliko katika ziwa. Utashuhudia mji mzuri sana ziwani wenye umeme usiokatika. Hao ni wavuvi wanavua dagaa kwa kutumia vipe! Siku ya pili nenda Ujiji. Huko unaweza kufananisha na Bagamoyo, Mafia, Kilwa Kivinje na Mikindani, Mtwara. Hiyo ni sehemu ya biashara ya utumwa. utaona pia makumbusho ya Dr. David Livingstone! Siku ya tatu pata usafiri wa boti la TANAPA ili ukaone Sokwe mtu huko Hifadhi ya Gombe. MKUU UMEME UMEKATIKA NITAKUJUZA UKIRUDI!
     
  8. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa anaitwa Jack anatengeneza ugari saafi na samaki wa kigoma yupo kwenye njia yakwenda mwanga.

    mida ya saa tisa au kumi nenda Bangwe beach pale utapata vinywaji saafi kisha unaweza piga mbizi bila shida.
     
  9. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania yangu Dunia yangu
     
  10. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huwa tunaambiwa kigoma mwisho wa reli,je umeshahakikisha kuwa kweli reli imishia kigoma?hahaha!
     
  11. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Karibu mkuu, japo haujasema ungependelea vitu gani lakini Mida ya jioni kuanzia kumi na mbili na nusu nenda mwanga utafurahi, usiache kwenda mambo hadharani maweni, disco kibo, ujiji tembea kwa mguu sio ndani ya gari, kisha nenda Manyovu mpakani mwa Burundi na tz kisha kasulu na kibondo
     
Loading...