Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefanya mazoezi leo uwanjani misuli imekaza naomba mwenye kujua dawa ya misuri .

Discussion in 'JF Doctor' started by mashambani kwao, Apr 18, 2012.

  1. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. paty

    paty JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nenda phamarcy yoyote waeleze matatizo yako utasaidiwa, kwani hapa utapewa dawa?? hata ukiambiwa, si utaenda huko huko kununua , sijaona sababu ya kuanika habari ambazo hazijengi hapa
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tumia salimia
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nunua Deep Heat na upate mtu wa kukukanda/kukusugua kwa nguvu kwa kukutumia hiyo kuliko kufanya mwenyewe maana hutajikanda vizuri
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu nitajaribu hiyo.
     
  6. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Usikimbilie Dawa za Misuli mkuu.

    Hizo ni dalili za kawaida kwa Mtu anayeanza Mazoezi au kama uliacha mazoezi kwa mda Mrefu.

    Unachotakiwa kufanya ni Kurudia tena mazoezi hayo kesho na uendelee kufanya mazoezi tena na tena misuli itazoea na utakuwa Fit.

    Misuli yako ilikuwa imerelax kwa Mda mrefu kwahiyo umeivuta ndo Mana inauma.. Fanya mazoezi tena na tena.. Hata ukiwa unakimbia mapafu huwa yanauma na kuvuta sana lakini ukifanya mazoezi ya kukimbia mara kwa mara yanazoea na yanakuwa yametanuka vya kutosha.
     
  7. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa michango wakuu.
     
Loading...