Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefanya kweli

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mamndenyi, Oct 26, 2011.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Haya ni maneno ya binti yangu Antonia Masoy
    Kwenye Mahafali yake ya kuhitimu shahada yake jana.

    Kila la kheri.

    graduation-cap.jpg

     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama ni mwanao..she is cute aisee!
    Nimeangalia profile yake Facebook!
    Mpe hongera zake!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake bintiyo..
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    I wish nije fika hizo levels... Kwamba mwanangu
    anapata mafanikio kama hayo na nashuhudia...

    Hongera saaana kwa kulea na kukuza binti hadi hio
    level - na hongera kwa mwanao kwa kuzingatia elim
    maana mabinti wengi wameishia njiani.

    Mwenyezi Mungu awazidishie baraka daima....
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Asante sana mwanangu,
    MUNGU atakubariki tu usijali.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwaiyo una mpango gani na binti wa mamamdogo wa jf?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]HONGERA SANA Antonia Masoy
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha...ni kama mwanangu pia bebii..
    Naweza nikamwozesha kwa kijana wangu!! Si unajua tena wote ni wa kuleee
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe ni kwa ajili ya kijana wako
    ni kweli switi home lazima idumishwe
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    "ameene"
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hongera kwake na kwako pia
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    jamani tusubiri afanye japo kazi kwanza ndio tudumishe mila
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    tena swali la umejiandaandaaje halitakuwepo kabisa.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    itakuwa ni mapipa ya kile kinywaji na kakondoo yasini basi
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kama ulikuwepo,
    la maana tu binti asinyanyasike.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mwaya huyu dada alishaolewa,
    ana mume na watoto wake.
    hivyo uwezekano wa kula mahari mbili ni ngumu zaidi.

     
  17. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kweli nimeamini nyumbani ni nyumbani..sasa hiyo party mbona ulokuwa mwenyewe?@Mamndenyi
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mbona sikuelewi tena umemkataa tena kijana wa rejao? ila nadhani rejao anataka tu kujisavia mwenyewe hii habari itamuhuzunisha sana loh? mana hadi fb kamfata
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    si umeonaeee, na mimi nimeshashtuka mapema.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    next time MUNGU akitoa kibali utaalikwa,
    tena wewe utakuwa mc.
     
Loading...