Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimefanya kosa kubwa sana najuta

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smile, Dec 29, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    haya mabenki ya hapa nchini sijui yakoje bwana
    nilikuwa na mpango wa kumtolea mungu sadaka ya shukrani
    nimezunguka atm kibao mjini hola yaani nimetoa sadaka ambayo sio halali kwa sababu ya uzushi wa haya mabenki
    yaani matumizi yangu mwenyewe ni vile nina wadhamini sijui ningeenjoy vp ile sikukuu mie
    sijui niwashtaki.siwezi kufanya kazi mwaka mzima mwishowe ninyimwe hela yangu
    upuuuuuuzi mtupu
    utaskia tuna atm sijui 550 nchi nzima
    oooh wengine tupo hadi korea kusini
    kumbe hawana lolote
    kiboko yenu m pesa na tigo pesa na aertel nao wamekuja
    mnanikosanisha na mungu wangu mimi.?
    je ningekuwa sina wadhamini mimi mwenyewe ingekuwaje? ila tz shida jamani mgao hadi kwenye hela yangu dah
     
  2. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Pole lakini ila naamini Mungu ameona ndani ya moyo wako kuwa ulikuwa na nia na amekubariki kwa hilo. Technolojia mama inasumbua na uzembe na mi mashine ya third hand nayo balaa tupu sa ukichanganya na uzembe wa wafanyakazi kuweka hela pale zinapoisha ndio balaa kabisa
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Dah! Kid sis nakusalimu.....


    Hivi kulikua na haja ya ATM na wafadhili woote wale?
    Raha saaana mdogo wangu kua mwanamke tena single......
    I miss those days when ATMs where not machines....lol
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hivi makanisani hawajaweka namba za kutuma m.pesa au tigo pesa kama sadaka?
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Pole jamani Smile! hiyo ni business idea. All you need to so ni kuscroll your head na baadae unawaweka kando, tupo wengi tuliochoshwa na hii mibenki ya kibongo.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni kwa sababu ya sadaka tu sis huwezi kumtolea mungu vitu kharamu ujue kwa mambo mengine nilikuwa vizuri
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijui turudi kwenye kufukia hela chini?
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    kwa kanisani hili sidhani kama litawezekana mana ninavyojua sadaka lazima uipeleke wew kama wewe na wakati unatoa unamuomba mungu akujalie haja ya moyo wako.
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hukujiandaa wewe [​IMG]

     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    :bump2:
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo ivo niliweka akiba benki au kuna kujiandaa kwingine?
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    dah pole sana mim kilichonitokea siku moja acha tu, nilikuwa na nauli tu nkasema niende bank maeneo fulani hiv kufika uko nikakutana na bonge la foleni nkawa mpole nkavumilia nilikaa kwenye folen almost 2 hrs mana mhamara ulikuwa unafanya kazi kidogo then unasema out of services ikafikia mahali ukagoma kabisa wafanyakazi wakasema nendeni mahali fulani hapa hautafanya kazi tena . duh kujiangalia kwenye pochi sina hata shilingi nkasema ukiona mtu mzima anakuwa omba omba na kuumbuka ndo leo, simu kuchek haina crdt na kukopa kulikuwa haijaanza hyo sysytem. my God hyo siku sitaisahau, hme mbali hata kutembea siwezi nkawaza na kuwazua hapa nafanyaje? bahati nzuri nkamuona mtu ninayemjua ikabidi nimkimbilie na kumwelezea shida yangu ndo nikaponea hapo. otherwise ingekuwa story nyingine
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    I think that will be better, ila na mabarabara na bomoa bomoa bila kusahau mafuriko ya siku hizi waeza kuta kale kabenki ukikofukia kametoweka
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Teh Teh Teh, do u miss those days? IF I CUD TURN BACK THE HANDS OF TIME......
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160



    Unajua shem wako alinipa feedbak ya uzi wooote, na alisema umemhakikishia hakuna kitu walipa kwa hao wafadhili.... In short ni wasamaria weeema ambao hutoa kwa upendo tu wa agape juu yako... Imekuaje tena haramu? lol
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,927
    Likes Received: 2,163
    Trophy Points: 280
    dah pole sana mim kilichonitokea siku moja acha tu, nilikuwa na nauli tu nkasema niende bank maeneo fulani hiv kufika uko nikakutana na bonge la foleni nkawa mpole nkavumilia nilikaa kwenye folen almost 2 hrs mana mhamara ulikuwa unafanya kazi kidogo then unasema out of services ikafikia mahali ukagoma kabisa wafanyakazi wakasema nendeni mahali fulani hapa hautafanya kazi tena . duh kujiangalia kwenye pochi sina hata shilingi nkasema ukiona mtu mzima anakuwa omba omba na kuumbuka ndo leo, simu kuchek haina crdt na kukopa kulikuwa haijaanza hyo sysytem. my God hyo siku sitaisahau, hme mbali hata kutembea siwezi nkawaza na kuwazua hapa nafanyaje? bahati nzuri nkamuona mtu ninayemjua ikabidi nimkimbilie na kumwelezea shida yangu ndo nikaponea hapo. otherwise ingekuwa story nyingine
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Shem hapo niharakishe kusema nimem-quote Smiles kwenye sredi yake ilopita.....:A S embarassed:



    Alafu say something ODM.....
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bado mwaka hujaisha kamtoleee mungu hilo fungu la kumi a.k.a 10%
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Those where the days bana..... But suprisingly kipindi hicho nilikua naigiza kuishi.... Sasa I am living.....


    If I could turn back the hands of time.... I wouldn't change a single thing!
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mungu ni mtakatifu bwana anapenda tumtolee tulivopata kwa jasho letu yaani mavuno ya kazi za mikono yetu sasa hzi za wafadhili sio sijazifanyia kazi wala sijazitolea jasho sis
     
Loading...