Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefanikiwa Kupunguza Siku za Kuishi tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Mar 30, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Habari wana Jukwaa,
    Poleni kwa makali ya mgao wa umeme ambao tunaambiwa haupo japo upo. Leo tarehe 30.03.2012 ni siku yangu nyingine ya kupunuza siku za kuishi ya Birthday, namshukuru sana MUNGU aliniweka hai hadi leo hii, nimeona mengi na amenipitisha katika mengi, magonjwa, shida na taabu kisha akaniinua toka uflame mmoja kwenda mwingine, Hakika namshukuru sana yeye Muumba.

    Ni wengi walitamani sana waione leo, wasiione, walitamani wawe na afya njema lakini wako vitandani je mimi nimempa nini MUNGU hadi niione siku hii? Ni jambo la kushukuru sana

    Nawaombeni tusherehekee pamoja kwa amani. Nawatakia weekend njema kwa kuzaliwa mtoto Elli
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    aaaaaaaaaaagr gharibu! yaani nilijua umekunywa sumu kama smile kumbe ni siku ya kuja matatizoni ndio inakuzuzua...

    heri ya kuzaliwa..
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hahahaa Mpwa nimecheka hadi basi, kimsingi tangu siku ile ulipozaliwa ndio kifo kilianza kukunyemelea, hakuna tena siku ya kuzaliwa bali ya kufa, kwahio kusema birthday ni mazoea tu, haya asante sana sana Mpwa.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Nitafute mkuu - Nina Nepi Dazeni 2 natumaini zitakuhusu! BY the way Happy B/DAY 2U!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Hahhahaaaa nimefurahi kwa wishes zako Mpwa, asante sana sana
     
Loading...