Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimefadhaika na kusikitishwa sana leo hii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kigogo, Oct 22, 2010.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna siku nimefadhaika na kusikitishwa maishani mwangu kama leo..Kukosa JF kwa masaa haya 6 ilikuwa ni safario ndefu na ngumu..Ni heri kukaa nyikani na kuteseka kuliko kukosa JF.

    Jitihada zenu timu ya JF nazipongeza sana,lakini nawaacha na wosia kuwa UJASIRI UNAHITAJIKA SANA KIPINDI HIKI KIGUMU KWA KUWA NJIA YA KWENDA KWENYE UKOMBOZI NI NYEMBAMBA SANA NA IMEJAA MIIBA.

    Mungu Ibariki Tanzania ,Mungu Ibariki JF asanteni kwa kusoma nilichoandika
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hata mimi niliingiwa na simanzi usiombe. Nikawa najaribu tena na tena. Mwisho, eti nikawa na hasira kabisa. Sijui kwa nini! Yaani we acha tu. JF bana!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vijana wamebambana sana...Yaliyotokea nadhani ni makubwa sana lakini wamemudu...Dakika za mwisho hizi lazima mijambazi ifanye ufashisti kuharibu kijiwe ili watu tusiwapake na mitakataka yao
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndo mnanifumbua macho nimejaribu sana ati mwisho nikafikiri kuwa net ni mbaya. Aaah tumerudi tena hewani kama kawa.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    mi nimehangaika yaani nilikuwa kama mgonjwa leo..dahhhh ..CCM hata kama tunawapiga madongo msitufanyie hivi jamani..yaani mnaroga mpaka server...
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mimi pia nasikitika nipo huku shinyanga vijijini nafanya research under UNDP kuhusu uendeshaji wa kampeni nafurahishwa sana na watu maana wameichoka ccm
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hebu cheki PM yako nina mazungumzo na wewe
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mwenzenu nilifikiri jf tumevamiwa na wana it wa mafisadi wakaamua kutublock. kidogo niwasiliane na wakuu wetu hapa, ndo nkapata message yao kuwa ni marekebisho madogo!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nilitaka kupigana kabisa..aisee afadhali tusile mchana kuliko kukosa hii kitu JF ...yaani maisha yalikuwa magumu kweli..Nikaanza kuwazaaaa dahh Kweli JF unatuacha peke yetu...unaenda zako kweliiii....
     
  10. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM wanaloga server bwana! Sijui baada ya tarehe 31 watakuwa wapi!!
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    hongera Invisible na timu yako. Siku Jf ikifa sijui nitaishi vipi . poleni wenzangu tuliofadhaika muda huo.
     
  12. Basi siku ya uchaguzi itakuwa balaa
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    hahaaaa mi nimenuna siku nzima leo ..nimepiga simu sanaaaaaaaaaaaaaaaaa....dahhh huyu mganga wako Invisible usije kumuacha yaani mi kaniloga na JF nadhani dawa imenikolea sana
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Siku kwangu ilikuwa mbaya bila jf... asanteni kwa kuturidisha:amen:
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    invisible na wenzako kuna siku tutawavika medani
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    nadhani kuanzia 31 oct mpaka tarehe moja ama mbili itakuwa ni issue kwa mtandaoa wa JF kuwa byee, nadhani jamaa watahujumu tena ili tusiweze kupata matoke live ya kutoka sehemu mbalimbali, MODs PLZ JIANDAENI NA HILO KWANI WENGI TUNATAKA TUJUMLISHE KURA ZOTE ZA RAISI HUMU NDANI YA JF
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,801
    Likes Received: 2,215
    Trophy Points: 280
    hivi kumbe kulikuwa na tatizo....mimi niliona imedon't nikapiga simu kunako makao makuu tigo nayo ikawa inanizingua....so ahera sikuwepo duniani kwenyewe nilikuwa natafutwa
     
  18. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nilifikiria kuwa ma mods wame nibann! lol! sababu nilikuwa nna flirt na Rose1980 lol na nilisema Crapp!!l! nway i was soo disappointed!! :thumb::thumb: Thanx JF!
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Long live Invisible..
     
  20. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nilipata tabu sana leo tena sana
     
Loading...