Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimeeseeema kama wanahisi nimewadharau wakakate rufaa ingaa am doubting is tuuu reeeeeeti-TIBAIGANA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 2, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani nimehisi usingizi lakini nikaona sitomtendea haki mzee wangu Tibaigana amenifurahisha sana sana wakati alipoulizwa swali kuhusu mchezaji wa yanga kuchezeshwa na kujiuzulu mwenyekiti wa kamati ya ligi haya ndio majibu

    KUHUSU SWARA RAKO RA MCHEZAJI KAWAULIZE HAOO TFF...KUHUSU KUJIUZUURU KWA MWENYEKITI MIMI SIO MWAJIRIIIIIIIII NA WALA SIJAMWAJIRI MIMI KAWAULZEEEEEE HAO WALIOMWAJIRI UNAJUA NDUG MWAAAAANDISHIIIII KAMA WAMEONA MAAMUZI YA KAMATI YANGU SI SAHIHIII BASIIIII WANGETAKIWA KUNIFWATA KUNIULIZA NA SI KUANZA KUROPOKA KWENYE VYOMBO VYA HABARIIIIIIIIII SASA BASIIIIII NASEMAAAAAAAA HIVI KAMA WAMESHINDWAAAA KUNIJULISHA M NASEMAAAAA

    WAENDEEEE WAKAKATE RUFAAAA INGAWA NAAMINI AM SURE IF NOT DOUBTING WAKO TOOOOOO LEIIIITIIIIIII MANA NAAAMINI SIKUJA KUFANYA SIASA ALISEMA MH TIBAIGANA

    NIMEPENDA MZEE WANGU KUMAINTAIN LAFUDHI YAKE TANGU AKIKOMAAAAAANA JIJI LA DAR ES SLAAAAAAM

    NAHISI WAHUSIKA WATAKUWA NA ADABU NA MAAMUZI YOYOTE YA KIJINGA WANAYOFANYA WAJUE KUNA AALIE JUU YAO NA SI KUFANYA MAMBO KISIASA
     
Loading...