Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimedondokea kwa kaka niliekutana nae facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by flovans, Jul 29, 2011.

  1. flovans

    flovans Senior Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Kila mtu hukutana na mwenza wake katika mazingira tofauti....mwenzenu nimempenda kija wa Kighana ambaye nimekutana nae facebook.Mara nyingi huwasiliana kwa email na simu,nimwenye maongezi ya upole,tumebadirishana historia za mapenzi yetu na kuaidiana kutembeleana soon...anataka niachane na mpenzi wangu wa kitanzania coz hapendi kushea mpenzi.Nimempenda sana ila cjui kama ni kosa kupenda kwa aina hii...ushauri wenu wana JF
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    angesema anaweza ku shea penzi je????????
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    facebook ni love without borders
    mimi kuna mdada wa kiganda alinisumbua mpaka nikam block.....
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nani alianza uchokozi,msianzishe uchokozi ambao hamuwezi kuumaliza
     
  5. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Follow ur heart
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Flovan kuna wanaofanikiwa kuwa na mahusiano thabiti kupitia mitandao ila pia ujue kuna waliolizwa pia kwa style hiyohiyo,wengi wao wana wake zao na gf wao na wanaendelea kujaribu hivohivo,imagine unataka kumwacha bf wk sababu ya huyo na huk mbeleni utakapokuwa na mghana labda usiingie tena facebook anaweza tokea mwingine zaidi ya mghana .tujifunz kuridhika na tulivo navyo coz vizuri viko na wanaendelea kuzaliwa kila siku,ushauri wangu usimwache mpenzi wako
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    usiache mbachao kwa msala upitao...
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hebu jibu hili kwanza!
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakushahuri SANA usiachane na mpenzi wako, usiendi Ghana kumuona. Hakikisha yeye anakuja kukuona ulipo sababu ni familiar groung. Akae wiki kadhaa, umsome. Kama unaweza muombe kukutana na ndugu zake kadha online. Kama alikwambia alisoma shule fulani ao University fulani tafuta jina lake kwa old students. kama anafanya kazi jaribu kucheki ni campuni gani. kwenye face book ingia kwa relations zake uwaone wamekaaje.
    Be VERY cautious.
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unataka kumwacha jamaa yako wa kitz kisa huyo ni mghana au, vip, umemwambia amwache wa kwake? Acha ulimbukeni, dont lost your beauty, by the way one day for sure you will cry when it happens that you have left your Bf just because of Mghana.
    nakushauri uufuate ushauri wa Gaga. Utakusaidia, acha ucheche.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Don't wash your dirty linen in public
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh nikichek avatar na mada ya mtoa mada..the same same...

    USIKURUPUKE DADA..utalilia choon mende wakucheke

    matapel weng wa pesa na mapenz wanatumia face book....yaan mpk unafikiria kumdiss jamaa yako kwa njema ya face book?

    aujamwona real...labda anaweka picha za mtu mwngne...ata ukiongea nae....anaweza akakufake

    ZIDISHA PENZ KWA BFREND WAKO PLZ...ACHANA NA NDOTO ZA SAA 5 ASUBUI
    nawasilisha.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    ghana=nigeria....ukikubali kwenda tu ujue umeuzwa.. videmu vya kitanzani a vikiona mtu anaongea kingereza chu*i zinavivuka
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Be careful mdada....especially na hao wanaotoka west Africa.........
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol!!!!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna watu wana mioyo ya chuma....
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Dah yan mpk unaanza kuwa na fikra na mtu mwingne ujue mtz humpendi..eti amekwambia hapendi kushea mapenzi umwache mpnz wako..nayy je atamwacha wake..minaona km ww huna shughuli ya kufanya..sikia kengele tulia na wako
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwanza we inaonekana kahaba, mtanzania mwenye akili huwezi kuweka mkojo unaonuka kiasi hiki sebuleni. Afu if possible badilisha hiyo avata yako, coz huenda ikasadifu yaliyomo.
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wow... thats why u r the boss ...so fast in thinking.... i like that!
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Imagination ya British Airways to Ghana. Ukifika kule mnaenda kwa Mtogole ya kule. Shauri yako!
     
Loading...