Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimedhurumiwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by obi's, Feb 15, 2012.

  1. obi's

    obi's Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani habari za majukum? Poleni. Jamani naombeni msaada, kuna jamaa mmoja ni mcongo man amenidhurumu tsh.500000. Amerudi kwao hapokei simu yangu. Msaada jamani nifanyeje?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mkataba wowote kuwa ulimpa hizo pesa
    collateral yoyote
    unajua anakokaa au anatokea wapi
    mlipeana katika mazingira gani ya kiurafiki au kikazi
    na kama kikazi under which contract
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ela Ndogo Sana hiyo utapoteza ela nyingi na muda mwingi kama utaamua kuifuatilia.
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama mlikopeshana kiholela, sahau hiyo hela.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,236
    Likes Received: 1,907
    Trophy Points: 280
    Unatoaje hela yote hiyo kwa watu ambao huna uhakika nao,
    kwanini kufanya biashara na wakimbizi mkuu.
    ungekuwa umeituma kijijini kwenu ungeweka heshima hadi mwisho wa maisha yao.
    hiyo hesabu tu kama sadaka.
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana!!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Chezeeaa wakongo wewe,ukiona manyoya???
     
  8. M

    Mnyaturu Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cha kukushauri nenda ukaripoti kituoni kwani lazima gtarudi.na kama sheria inavyosema mtu akiwa anadaiwa ikipita miaka sita na hamna shauri lolote mahakamani au polisi hilo deni limeshafutwa hautaweza kumdai tena.
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumfuatilia mtu aliyerudi Kongo mpaka umpate, umpeleke mahakamani utakuwa umeuza ng'ombe kwa kesi ya kuku. Vumilia tu rafili labda atarudi baadaye.
     
  10. obi's

    obi's Senior Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jamani asanteni kwa ushauri mzuri. Mazingira ya pesa hiyo, huyo mtu alikuw mwanza akishughulika na mambo ya minala, akiwa ndie kiongoz na mmiliki wa kikampuni cha intertec co. Walikuwa wakifanya kazi china ya gtl. Kwa kuw nilikuwa nafahamiana nae, gari yangu ilitumika ktk kaz zake, mwanzon alikuwa ananilipa bila shida, ila ikafikia mahari akasema pesa ameishiwa hivyo niendelee kumfadhir gari mpaka kazi amalize ndio atanilipa. Nilikubar deni lilifika m1 akalipa nusu, nusu ndio ameingia mitini. Asante.
     
Loading...