Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechukia sana......hii sio demokrasia tuitakayo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mtemiwao, Oct 29, 2010.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa njia kutoka mji mdogo wa katoro(busanda),ghafla wakati tunaaza kuingia gta mjini nje kidogo ya centre ya nyankumbu nikaona magari ya kampeni ya mgombea wa ccm yamesimama green gud wake wakimpiga mwendesha baiskeli kwa kumchangia eti amewaonyesha alama ya chadema,ni kitendo cha ajabu sana kufanywa na watu wenye akiri timamu,tanzania yenye amani inatoweka
     
  2. t

    thesonofafrica Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    how did u know kuwa walokua wakipiga ni green guard?just being curious.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    aiseee!
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haw did i know?soma vizuri nilichoandika green gud always in there uniform,magari mawili ya msafara wa mgombea yamesimama halafu jamaa wanampunish
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    dawa yao ni kuwanyima kura tu, hivi nini kinawafanya wadhani tanzania nia ya kwao peke yao, watu wanaoogpa midahalo kama ukoma, eti wapewe maswali kwanza, hii si ni sawa na mtahiniwa kujitungia mtihani au mnasemaje washkaji?
     
  6. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ticha aliwaambia kama hamtaki mtiani wangu basi kila mtu ajitungie swali alaf alijibu. Cha ajabu wa kwanza alipata 40% na nusu ya darasa waliandka majina yao na kukusanya karatasi,yani ata swali kulitengeneza ikawa ishu. Ndo mambo ya jamaa wa mdahalo wa leo usiku. Umepewa maswali ukadesa alaf unapata kigugumizi kujibu,unaishia kunywa maji a.k.a dripu. Aya bwana!
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani imebidi nicheke maana ni kweli ndicho kilikuwa kinafanyika kumwa maji kwingi na story nyingi badala ya kujibu maswali....Kikwete bye bye
     
Loading...