Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoshwa na maisha ya upweke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzelokotwa, Aug 14, 2011.

  1. M

    Mzelokotwa Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Waungwana naomba msaada wenu, naishi na virusi vya ukimwi yapata miaka 7 sasa,mwenzi wangu ametangulia mbele za haki miaka 4 iliyopita.
    Nahitaji kuowa tena, nitampataje atakaye nikubali na hali yangu?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole!!

    Nimewahi kuona mdada hapa akitafuta mwenza ambae ni mwathirika.Inawezekana!!
     
  3. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana,
    usikate tamaa kwakuwa umelifikisha hapa ngoja tusubiri wenye ushauri na walengwa waweza pata hapa jf
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    Pole sana

    Usikate tamaa......kwani hakuna lisilowezekana.....hapa ulipolileta naamini hitaji lako limefanikiwa....kila la heri
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole sana
    kila mtu anawake, na wako yupo. Kaza mwendo..
    na ninakusifu sana kwa kuwa mkweli ..HONGERA SANA..
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole sana,
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    pole sana.

    Mtangulze mungu, atakupatia mwenzi wako!
    Kila la kheri.
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu pole sana
    nakushauri uwe mwangalifu sana kwenye hili,tayari wewe ni mwathirika na unapenda kuwa na mwenzi,tahadhari usije chukua kitu cha kukumalizia maisha yako,unaweza pata mwenza akakumaliza na mapresha ya maisha,nakushauri endelea kutulia na jiunge kwenye vikundi mbalimbali vya kukufanya uwe busy,kama wewe ni mristo jiunge na kwaya itakusaidia sana ule muda wa kwenda kufanya mazoezi utajumuika na watu na utachukulia maisha po
    japo mimi sijapima lakini tupo nyuma yako mkuu
     
  9. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mkuu pole sana. mw/mungu akutie nguvu.
    Naami utapata tu mwenzi ambaye naye hali zenu zitalingana yani wote matakua na hitajio linalofanana.

    Nakuombea kwa Mungu akufanikishie hili.
     
  10. M

    Mzelokotwa Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Najisikia faraja kubwa kwa maoni yenu,akhasanteni sana!
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    inawezekana sana mkuu...Mungu akujalie upate haja ya moyo wako.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    daaaaah! Pole sana mkuu. Upweke sio kwako ni kwa kila mtu hata kwa wale ambao hawajaathirika. Hata hivyo inabidi uwe makini katika kuchagua, isije ukachukua mtu ambaye ndio akakuzidishia matatizo zaidi. Mtu sahihi hayuko mbali, subira itakufanya umpate atakayekufaa. Endelea kujitunza mkuu ili uendelee kutoa mchango wako katika jamii.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dah!Pole sana,usijali natumai Mungu atakusikia bro,usijali!
     
  14. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />......maisha ya upweke kwel yanachosha,umejtahd sn kuwa pekee.utampata ucjal
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    pole sana kaka. usijali,jiweke wazi.unaweza kushangaa ukapata mwenza asiye na hiv na mkapendana kiasi cha kuamua kuwa pamoja. kila la kheri
     
  16. S

    Shery Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana! Usijali mwenyezi mungu atakupa wepesi ktk hilo.
     
  17. n

    nduu Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    pole sana, Mungu ni mwema, endelea kumuomba nasi tupo nyuma yako. usijekupaparika ukapata mwenza akakupa magonjwa ya moyo bure. taratibu utapata sabuni ya roho yako!
     
  18. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana kaka, kwa mungu kila kitu kinawezekana utampata tu atakae kufaa.
     
  19. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mzelokotwa nadhani kule mnakoenda kuchukua dawa is the best place to find a partner. Nadhani pale ndio utakutana na wadada ambao na wao wameathirika basi mkaongea na kujenga uhusiano Mkuu
     
  20. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri mkuu
     
Loading...