Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoshwa na huyu mwanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zabibu, Dec 5, 2011.

  1. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapendwa, nina mpenzi ambaye simwelewi tabia yake,yeye anataka kila siku mimi nimpe hela pindi anapokuwa na shida, eti kisa mimi nafanya kazi yeye bado anasoma.Na kama ikitokea kakuomba hela afu huna inakuwa ugomvi kwamba simjali najithamini mimi tu.Nimeshajaribu kumweleza kuwa mimi huwa namsaidia kwa kumuonea huruma tu na wala sio jukumu langu na haipaswi yeye kunigeuza mimi ndio mlezi wake ila hailewi.
    Asa sijui hata nimwelewesheje? kwasababu jambo hili huzua ugomvi mara kwa mara. Msaada tafadhari
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ni she/he?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We kwanini umemzoesha?
     
  4. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I hope wewe ni she!

    Vijana wa siku hizi wamegundua hako kamtindo ka kulelewa, tena akitoka hapo anaenda kuwaambia rafiki zake!
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umeona juhudi yoyote toka kwake upande wa kutafuta kazi? maana wanafunzi wengi wana fanya kazi pia.
    Kama hakuna juhudi, na umemwambia mara nyingi kua sio jukumu lako (which is true) na yeye akaendelea kua mvivu na kukuomba wewe (tena anaomba kama analipisha deni) basi ni bora mtazame uhusiano wenu upya maana swala la pesa ni muhimu katika uhusiano na nibora toka mwanzo watu wawe na mtazamo mmoja kuhusi role, source and place ya pesa katika relation.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Not only anawaambia rafiki zake but anaweza pia kuwahonga bibi zake huko nje! (but this is another topic)
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, mlee mwaego si unampenda kabisa?!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Endelea kumtunza tu hivyo hivyo, si umependa boga mamaaa! Ila angalia sana, siku kiongozi wa uingereza akija tz hakikisha humuachi atembee peke yake kama wakati huo atakuwa ana shida ya hela. Maana style yake ya kuomba hela toka kwako inatia mashaka sana kwa siku zijazo
     
  9. lolyz

    lolyz JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mi nadhani inategemea ilikuwaje we ukaanza kumpa hela ?mara ya kwanza alikuelezea shida yake uliipokeaje pengine kama ww ni he ulimuingia kwa gia ya pesa si tatizo maana wengi mnakopaga na kuazima mradi tu uonekane mambo safi then badae ndio hivyo tena ..hapo inategemea na jinsi mlivyoanzana lol kaa naye muelezane ukweli halisi kama anakupenda atakuelewa na akikukimbia basi wako ambao wapo after money !!!wanasemaga hapa hapendwi mtu ....
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bado ni mvulana, endelea kumlea akiwa mwanamme hatokuomba tena
     
  11. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naona ile kumuonea huruma ndo kumeniponza na kuniletea hii dhahama
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wee mbwage tuu ....maana sijaona sehemu yoyote uliyolalamika kuwa wampenda sana.
    soma signature yangu
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo sasa huruma yako.kaigeuza jukumu.Mweke chini mwambie hilo sio jukumu lako na kwanzia sasa hutompa pesa unless mwenyewe umeona haja na umetaka mwenyewe kufanya hivyo.Kama hawezani na hayo aende akatafute ATM kwingine.
     
  14. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mdada na nimeshajaribu kumuelewesha mara nyingi lakini ni imekuwa mlalamiko na ugomvi tu kwasababu yeye anaona kama ni haki yake mimi kuwa namsaidia kila siku tu
     
  15. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilishamweleza swala la kutafuta kazi huku akiendelea na masomo anadai eti hawezi kufanya vyote kwa pamoja.
     
  16. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya chuo hayo kwa nini asisubiri amalize shule....sasa out huwa unamtoa ama anakutoa? aisee pole dada yanngu mwanaume kama huyo hata mkioana itakuwa hivyohivyo maana umeishamzoesha na inabidi umtolee mahali kabisa.
     
  17. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hongera zako uliyejaaliwa mapnz hayo,
    Achana na ujinga ww unahongaje mwanaume?kwan ww mzazi wake?
    Nakushauri acha mara moja huo mchezo,kwa taarifa yako anakupendea hako kamshiko vinginevyo angekuwa na shukran,
    Na kwa kulipima penz lake hebu stopisha hiyo huduma japo kwa mwezi utazijua mbichi na mbivu kwenye hao mapenz yenu,
    Namwomba mungu aniepushie kuwa na mapnz ya kuhonga wanaume AMEN.
     
  18. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani wewe ni mzazi wake? au mpenzi wake tu temana nae hana mpango
     
  19. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hukuosea uliposema zabibu haimenywi....
     
  20. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio maana nilipoanza kuona anazoea na kamekuwa kamchezo nikaanza kumwelimisha lakini sasa ukimwambia tu ndio ugomvi unaibuka
     
Loading...