Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoshwa na denda

Discussion in 'JF Doctor' started by Billie, Jan 24, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Jaman nisaidieni dawa au technique ya kuepuka kutoa udenda pale tu nikamatwapo na usingizi.Hali hii sikuwa nayo ila imeanza tangu wiki iliyopita namwaga udenda kitandani hadi najishangaa.NISAIDIENI (AS A JENTROMEN SIIPENDI HII HALI)
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Lala na mpenzio ile style ya 69.
    Afu usiku kucha mambo iwe mdomoni,
    hutatokwa tena na 'chuzi',
    niamini.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lala na pamba mdomoni
    Ukiamka meza bila kufikiri.

    Labda unastress, ni kipindi cha mpito
    Itaisha yenyewe
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bahanzi nzuri mwenzi aote yuko shereheni
    Afu anakula paja la kuku wa kienyewe.

    Ataruka kama kawekwa kwenye umeme

     
  5. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna upepo mkali sana usiku. Yawezekana una sinusitis na unalala mdomo wazi. Ukitbu hiyo sinusitis utalala mdomo umefunga na denda halitatoka. Pole ndugu yangu. Lakini isijekuwa unaota mabillion yako?
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hakuna.
    Ulaji wa kwenye ndoto huwa unakuwa wa kumung'unya,
    itakuwa utamu aje?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nenda kwa ENT, huenda una mafindofindo. Pole sana.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    jaribu pia kuangalia ni vitu gani huwa unakula kabla ya kulala
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Asante doctorz mi nipo mkoani dodoma ni kweli mahali nilipo kuna upepo mkali sana je unamaanisha inatibika nijisije nikaenda hospitalin alafu nikachekwa na madaktari?
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    unamaanisha kuna baadhi ya vyakula vinasababisha hali hiyo?
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ndo ma nini hayo?
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Sasa si nitakuwa kama maiti.Vp ulitumiaga technique hiyo ukapona nini?
     
  13. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka plaster
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    We hunitakii mema unataka niamke kesho domo langu limevunda na kuvimba kama nimeumwa na nyuki si ndiyo?
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mi nimeomba ushauri huyu kaja kuchezea na kulitania denda langu.ASANTE MKUU ILA KAA UKIJUA SIKUPENDA HII HALI.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    wala.
    Hiyo ndo yenyewe mbona...
    Samahani kwa kuchakachuwa uzi. Unajua hii uliipost kule Chit-Chat, sasa hata coment zikawa za ki-chit-chat.
    Naona huku kunataka utaalam zaidi.
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Weka Sukari Mdomo, Utajikuta Udenda Wote Unaumeza bila kudondokea ktk godoro.
     
  18. Magongo

    Magongo Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ENT-EAR, NOSE and THROAT Ni department ktk hospitali inayohusiana na masikio, pua na koo.
     
  19. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Weka kipande cha tissue paper chini ya ulimi na uwe unaamka na kubadili kila baada ya masaa mawili kwa miaka 7 tatizo litakwisha
     
  20. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka hilo ni pepo si medical problem,nliwahi kupata wakati fulani nlipojichunguza nikakuta Nimeacha mambo ya Ibada na kumcha Mungu
    Baada ya kurudi kwenye mstari Tatizo likaisha siku hiyo hiyo nlipojitafakari! Mrudie Muumba wako kulingana na imani yako!
     
Loading...