Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechokaaa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Jun 14, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    hamjamboni wanaCC
    dah, wakati watu tuko kwenye kampeni ya TOKOMEZA MICHANGO YA HARUSI, SEND OFF NA KITCHEN PARTY mwingine anaibuka kukuomba mchango wa birthday! jaman jaman jaman maisha yenyewe magumu!!
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    charminglady katika vitu amabvyo huwa vinaniboa ni hivyo! coz harusi yangu sikuchangisha mtu, mishahara yetu ilikuwa enough, harusi ya watu 25, ndugu wa karibu na friends wake 3, na wangu 3. nice venue, chakula kizuri, kunywa mpaka tambaa! sasa leo iweje unichengishe hadi kipaimara!?? vinakeraaaaaaaaaaa, na wananijua kuwa SIPENDI!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. g

    golden lady New Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du pole hiyo kali
     
  4. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kasheshe...mwambie utamchangia kimawazo zaidi
     
  5. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Na mbaya zaidi ni birthday ya mtoto, huko ni kutafuta mitaji kupitia migongo ya watu
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    yan nataman nikajifiche cjui wapi. afu ukizingatia ni jiran nyumba ya pili. cwez kukwepa.me b-day yang july watachangaje
    http://www.jamiiforums.com
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    thnx but nw days imekuwa km fashen!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    umeona mamie!
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Charmldy pole na mikwazo, bt sisi wengine wallet zetu hazina misukosuko, na ziko wazi zinatafuta wapi zipeleke aid.
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    charminglady kuna kile kingine mnaita BABY-SHOWER hujapewa kadi ya mchango!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kama ni jirani, my dear huna jinsi, mi nimeshachanga mpaka basi, bado michango ya kina mama mwisho wa mwezi mtaani! ili ukipata shida usaidiwe, sikatai sana kwa issue ya jirani coz ndio msaada wa kwanza upatapo matatizo. but kuna watu ofisini, marafiki wa mume, mashoga ndio SIPENDIIIIIIIIIII, utasikia naandaa sanduku la kitchen party nachangisha! pathetic, wananijua SITOI, COZ SIKUFANYA HAYO MAKITU. nonsense!
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Charminglady naomba niwe campaign manager wa hii kampen maana nimechoka nayo lol
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Si bora besdei ya mtoto kuliko ya m'babu ama m'bibi mzima! Kha!
    Kuna mchango wa kipaimara na wa kutahiri kijana? (ashakum si matusi)
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    michango siku hizi imezidi na inaudhi kwelikweli, lakini hapo kwenye red King'asti umeniacha hoi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mbona vituo vya watoto yatima vingi sana,kuna kile kituo cha kulea wazee nacho kinahitaji wallet yako iwasaidie,mahospitali kuna wagonjwa wanahitaji hizo pesa zako walipie matibabu coz hawana hata senti tano.:der:
     
  16. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    kwani lazima birthday ufanye sherehe kubwa wakati mfukoni huna kitu kama sio ulimbukeni wa maisha ni nini we familia na majukumu yako mwenyewe uwatwishe watu kama huna pesa ya nini kufanya sherehe?waswazi wasumbufu sana.
     
  17. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    acha misifa, ni watoto wangapi yatima unaowasaidia? Au mpaka uombwe?kutoa ni moyo
     
  18. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Bila kusahau kuna kitu kinaitwa MBESI
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    naomba nikupe no.ya huyu mama umtumie mpesa kwa niaba yangu. kweli nimefulia Judgement
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    yan acha nahc ipo njian!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...