Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka sana kuwaona JK na Pinda jamani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Mar 7, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani nimechoka sana kuwaona JK na Pinda, unajua nikiwaona kwenye TV nabadiri channel. Kwenye magazeti nasoma kwa shida nikiwaona najisikia vibaya. nisaidieni nifanyaje? ebu kama Mungu atawasaidia kumaliza kipindi chao kiishe basi na kama wataishia njiani basi wafike hapo.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nakuunga mkono man hawana mvuto teeena
     
  3. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilidhani ni mimi tu...yaani wanaboa.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mvuto utoke wapi kwa pinda?
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nilidhani huu ni ugonjwa wangu peke yangu, kumbe tuko wengi....!! najisikia vibaya sana kuona hata picha zao. Mungu anisamehe bure.
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndo ma-celebrity wetu. wapo hapo walipo. tumewaweka. wamejiweka. wapo. na tutaendelea kuwa nao kwa miaka kadhaa. tunawapenda. tunawachukia. wapo.
    Wale watu wa saikolojia wanashauri tuepuke avoidance behavior.
    Memory ya mbali kidogo ya SEC. The River Between, by Ngugi: Chege alimpeleka mwanae akasome awe karibu na wazungu ili apambane nao.
    "Keep your friend close, your enemy closer" Don Corleone, Mario Puzo's Goodfather!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani mnanitania mimi, nadhani mmeshajua kuwa nachukia si tu kuwaona mpaka mtu anaewaongelea na kuwatetea kwa uovu wao namchukia, sijui nikimbilie wapi hawa watu wameitoa amani yangu yoote kwa ujumla sina matumaini na serikali yangu, hata aongee nini naona pumba. Mungu wangu sijui nifanyeje mudamwingine huwa sitaki hata kusikiliza habari na kuangalia magazeti hata hapa jf napachukia sijui naitaji maombi! Najizuia tuu nisipate bun nashukuru Mungu huniepusha kufanya upuuuzi.
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tupo hata mimi nina aleji na hawa watu na nilishaacha siku nyingi.. Makamba, JK na Pinda hawa sina muda wa kuwasikiliza sababu hawana jipya.
     
  9. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halafu mbaya zaidi ndo wamekua topical mbaya...................... Wale wachungaji na masheikh wetu waombe wapotee tu, ili tuwapoteze kbs.................
     
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapana hawa wanfurahisha, mmoja analia, mmoja ancheka. Balanced:wink2:
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nafurahi sana nikiwaona mnavyopata taabu, JK atakuwepo kwa kuwa watu wanampenda ndio maana wakamchagua kuwa rais kwa kishindo( 61% kwa zenu Mziray,Lipumba, Spunda, Kuga, Padre 20%)...itawauma sana na kwangu furaha ni kuwaona mnanuna.
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante mwanzia mada. nadhani nami chuki yangu niitoe kwa kuunga mkono hoja. siwapendi sitaki kuwaona, kuwasikia na Mungu atujalie awatoe hata kesho....!
     
Loading...