Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimechoka na huyu mume msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by davina, Jan 26, 2012.

  1. d

    davina Senior Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba msaada..ni mume wangu nina miaka saba nae some how hajatulia lakini kwa kuwa me ni mwanamke mpambanaji maisha yaendelea kiubishi..yupo mkoani kikazi toka jana usiku saa tatu kazima simu hajanitafuta simu zote hazipatikani mpaka sasa najua yawezekana pia kapitiwa mambo mengi kasahau kuiwasha asubuhi au hazina charge lakini pia huwa siyo mtu wa kucare sana mawasiliano ya family hasa akisafiri..

    Pamoja na sababu yoyote atakayonipa nataka niweleze kuwa nimechoka kuishi kwa wasi wasi coz kazima simu nitajuaje kama kapatwa na matatizo au ni mzima?

    Hii hali imenichosha na ndiyo kawaida yake sa naona naishi kwa wasi wasi coz of him. Namweleza kuwa bora nirudi nyumban kwetu nikamwombe baba yangu aniendeleze kielimi am tired with this stupid life mwanaume hapendeki anataka roho yangu

    Kuna wakati huwa nampotezea kabisa sijishughulushi kumpigia simu lakini sasa mwenzangu habadiliki
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Uvunje ndoa sababu ya simu????
    Haya kila mtu ana yake anayoweza kubeba.

    Hebu kapate juisi mahali kichwa kitulia kwanza ndo urudi kwenye kiibodi
     
  3. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ebu dada jaribu kuweka wazi! kuna jambo jingine zaidi ya cm?
     
  4. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh Siamini kama ni kweli unavunja ndoa kwa hili tu. Ni kweli afanyacho si chema na ni kweli huo ni wivu unaokusumbua kwa kuwa wampenda. But inaonekana kama umepata pengine panapokufariji zaidi ya huyo. Kabla ya kuvunja ndoa kwa sababu hizo ulizotaja fanya due diligence kuhusu huyo anaetaka uvunje ndoa usije kosa mwana na maji ya moto
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Seven years of marriage unataka uvunje ndoa kisa simu
    Hebu nenda kapate juice ya passion mahali utulize kichwa uje hapa utueleze linalokusumbua na sio hili
    Ahhh hizi ndoa hizi
    Hivi wakati hakuna simu babu zetu walipokuwa wanasafiri walikuwa wanawasiliana vipi na bibi zetu kuwajulisha kuwa wako salama
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    miaka saba bado tu inshu ya simu inatishia usalama wa ndoa yako?
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    nahisi kuna mengi nyuma ya pazia hujayaelezea...
    hebu funguka kwanza ndo tujue nini cha kukushauri
     
  8. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mleta hoja siyo mkweli.
    Ni kisa cha kutunga wala akina maana yoyote,
    Ukiangalia sentesi ya pili kutoka mwisho unagundua kuwa siyo mwanamke uenda jamaa kakubwaga.
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asitake kuumiza roho hata kidogo.
    Tafuta kipoozeo chako hapa mjini jamaa akirudi mwaendelea kama kawaida.
    Maisha mafupi haya stress za nini?
    OTIS
     
  10. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu si umeona? hata mimi nimeshangaa! cm tu? labda ana jingine nyuma ya pazia, ajaribu kuliweka wazi watu wamsaidie!
     
  11. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    tatizo ni kutokupiga simu tu au kuna jambo jingine?
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hivi vijimwanamke mayai ni vya shida kweli kweli . Wewe miaka saba umeishi na mme wako hujakubali mapungufu yake, kwani unakotaka kwenda kwa huyo anayekudanganya unamfahamu , balaa kabisa hawa wanawake wa sasa hivi, ni mboga kabisa yani hawafikiri kabisa hata kidogo wanawaza starehe tu kila wakati , kwao kupewa taraka wanaona ndiyo suluhisho la matatizo, kalale kama masaa mawili ili mbege iishe kichwani naona inakupeleka pabaya
     
  13. d

    davina Senior Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah..hapa kapatikaba npigia ile anapokea tuu.kaanza kuna kitu kinanchanganya h hivi ile laptop uliyonitumia uliweka kebo ya umeme mbona kama siioni..cjamjibu nkakata cm kapiga sipokei nahisi me nakuwa mtumwa ukizingatia midume kibao yanimendea hyu namheshimu lakn ataka kunipa presha dah
     
  14. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    pole sana mtoa mada inaelekea hili suala linakuumiza sana ,kwanza upo mkoa gani ili hata nikutafute
    unahitaji kanseling ya hali ya juu,ndo iliyokomaa kama hiyo inahitaji kuboreshwa tu na sio kuwa na mawazo hasi kiasi hicho
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweeli kweeli!!
     
  16. d

    davina Senior Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijatumia mbege hapa nipo ofisini.alafu wew unarahisisha tuu.ungekuwa ni wew ungejifil vibaya sifikirii starehe.kwa hiyo mume kuamka nakumpigia simu mkew kujua kaamkaje ni starehe?
    Any way am gona tired
     
  17. Pretty-baby

    Pretty-baby Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dada tulia usipaniki kwa mambo madogo hivyo! cha kwanza kabisa kumbuka ni ww ndo ulimwomba mungu akakupa mume ,mka zaa nae ,tena mmekaa miaka saba kwenye ndoa, dada kaa chinina utulie umwombe mungu amrekebishe kuacha na mume wako sio solution. kaa na umuulize munu na kumwelezea haja ya moyo wako atamrekebisha tu, na atarudi kama mwanzo lakini usiachane nae my dear!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hata salamu hakupi basi mna tatizo zaidi ya mawasiliano ya simu.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Davina inawezekana there is more to this than maelezo ulotoa.... Wanadamu watofautiana saana kitabia, na moja ya hio tabia ni kuonesha ni kwa kiwango gani ajali kuhusu familia. Sio wanaume woote wapo that caring kwa familia zao, but haina maana kua hawana Mapenzi na familia zao (iwe mke ama watoto). Mwenyewe usha kiri kua hayupo caring kwa familia toka kipindi.... kwa maneno mengine ni hio kuzima simu na kutojali ni kawaida yake....

    However kuna maswali ya msingi ya kuuliza hapa maana wanawake twatofautiana ku define caring..... Unaposema hayupo caring ni sababu tu akutafuti kwenye simu ama sababu hatimizi pia responsibilities zake ndani ya familia? Angalia tabia yake kwa mambo mengine (nje ya the so called caring) katika ndoa yenu ipo vipi.. Na zingatia pia kua kuishi wanadamu pamoja ni kazi saana hivo wanandoa kuna wakati hua wanapita unaitwa "Rut stage" yaani mnakua mmechokana mpaka baaas! to the extent msipoangalia mwaweza vunja ndoa kizembe kabisa. Nakushauri kua hilo wazo umeamua liangalie/tafakari kwa undani before moving forward.... Nakutakia kila la kheri katika kutatua tatizo lako....
     
  20. d

    davina Senior Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...