Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka na hizi drama za Tanzania!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Eeka Mangi, Jul 29, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani hizi drama za Tanzania zinanichosha!
    1. Mgomo wa madaktari-
    2. Tanesco
    3. Urais 2015
    4. Rushwa
    5. Tume za chunguzi mbalimbali
    6. Mgogoro Wa serikali na walimu
    7. Kuzama kwa meli
    Nk! Nk! Nk!
    Hivi hawa wasanii wetu watamalizia lini hii michezo yao! Kila siku hawamalizii kucheza hizi episode zao! Bunge usanii mtupu! serikali usanii! Wafanyakazi usanii! Wakulima usanii! Kila mtu msanii!
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inabidi usiku uwe na kiza kinene kabla mwanga haujatokea na kuleta pambazuko
     
  3. M

    Maguguniga Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanaonyesha walivyo watalaam wa kutengeneza script ndo maana wanacheza filam nyingi na kutosha.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Hizi ni dalili za mafanikio!!
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ka Nolywood vile
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunangojea season 2 Mgogoro wa serekali na walimu! Stay tuned for another interesting episode!
     
Loading...