Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka na facebook. Nataka kuachana nayo na kuifunga account yangu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HuwaSikasiriki, Jul 25, 2012.

  1. H

    HuwaSikasiriki Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    najua baadhi yenu mnajua ninachouliza. Ni kwamba nilifungua account ya facebook lakini hatimaye sioni faida yake. Nimeamua niifunge yaani nisiwe nayo kamwe. Iwe deleted kama inawezekana.

    Nifanyeje. Nitumie process zipi.

    Saidia tafadahali.
     
  2. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Follow this link http://www.facebook.com/help/contact.php?
    show_form=delete_account
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    weka sura ya wasira pale kwenye picha, hamna atakayekutumia tumia meseji
     
  4. H

    HuwaSikasiriki Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Naona itanisaidia. Kwa sasa hivi katika time zone yetu ni usiku. Hivyo nimeitunza link somewhere ili asubuhi nifuate procedures zote.

    Lakini wadau wengine wasisite kunisaidia altertatives.
     
  5. H

    HuwaSikasiriki Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni kiboko!!
     
  6. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    kuan nini jamaa yangu wamekutusi? au huchangii na wenzako, km hupendi nenda update status gonga Only me weka vitu vyako sasa km picha na story lakini sikulazimishi wewe jitoe au usiifungue hiyo F/B
     
  7. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe na wewe kweli facebook. Hata hueleweki unaandika nini. Jamani mumemuelewa huyu dogo?
     
  8. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    Unajua kutumia mtandao na uliingia nenda kwenye help page yao saka unalotaka. umepewa link na bado unaomba msaada toka kwa wengine ili iweje.
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asanteni sana, ngoja nijaribu ili nitoke kabisaa kwenye huu mtandao.
     
  10. g

    gwambali JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweni wakati unaingia ulimshirikisha nani???
     
  11. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sa huku unamtangazia nani,kwani hiyo fb iko huku,acha viroba wewe,huku sio fb.

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
     
  13. L

    Lakuchumpa Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwel jamaa wa fb wanaboa kshenz. Unaweza kuta m2 ameandka kwnye wall yake "am eating" sasa kama unakula nfanyeje?
     
  14. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    fb mabishoo 2pu, eti mtu akigombana na kidemu chake anaandika kwenye wall. vikipatana vinaandikiana i l lv u bby. utoto mtupu!
     
Loading...