Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimechoka kuumia, wadau nisaidieni.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana wa Kitaa, Sep 29, 2011.

  1. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na girlfriend niliyempenda sana, lakini ikajatokea tukaachana kisa ujumbe mfupi wa kwenye simu yangu. Nimemuomba msamaha miezi miwili sasa lakini hataki kunielewa, na nafsi yangu bado inamhitaji. Nitafanyaje sasa ili turudiane.?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ushalikoroga,
    Linywe!!!!
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Weka mameno ya ujumbe uliomfanya binti akususe ili wadautupime uzito wake
     
  4. s

    seseme Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi yalikufaga zamaaaan,kijana ucpende xaaana kuwa lover boy,itakucost unachotakiwa uwe play boy iyo itakusaidia.
     
  5. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa mtindo huu unadhani huyu jamaa atarud kweli...@babuu
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    maneno gani? Au alikuta ujumbe wa kimapenzi toka kwa msichana wako mwingine?
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wasichana wakihisi tu unauhusiano nje anakuacha sembuse smstena yawezekana yenye unyevunyevu wa penzi nje....hapo imekula kwako kama vip weka mistari hapa tuone ilitoka wapi na saa ngapmweeeeeeeee
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Weka huo ujumbe ili tutoe haki sawa yamkini ulikua umemkosea
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii tabia ya kuchokonoa inbox za simu za wapenzi zinaishia kuvunja mahusiano kwani si kila kilichomo kwenye inbox ndicho halisi japo kingine ni utangulizi
     
  10. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe wenyewe mbona wa salamu tu, ilikuwa hv: "vp mpenzi wangu siku hz umenisusa" na aliyeu2ma ni classment mwenzangu 2liyemaliza naye O'level.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    alikuwa anakutafutia sababu.
    km angekupenda kikweli i SI sababu TOSHA ya kukununia/kukupotezea miez miwili
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa ujumbe huu ndo ulete matatizo mbona ni wa kawaida kabisa???
     
  13. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nishafikiria ni nini kingine nilichomuudhi nacho lakini sipati jibu.
     
  14. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda alikuwa anaogopa kunieleza kusitisha uhusiano wangu na yeye.
     
  15. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli kaka atuwekee tumpe maujanja
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mm kuna mmoja alikuta kondom akanambia unatumia na nani zote nkamwambia na ww,akasema N0 lazima atakuwa na wenzake kisa kuna cdm nyingi home,akasepa .mabinti wa siku hizi sijui wakoje.
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Keshakuchoka ulishakufa kwenye moyo wake zamani sana ila ulikua hujijui...
     
  18. M

    Mwana wa Kitaa Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    c ushauona jamani au?
     
  19. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani wakati mwingine tusipende kuintatain wapenzi wetu wa zamani kama tumeamua kuanza mahusiano mengine, je ww na huyo dada hamkuwahi kugombana sababu ya msg kabla ya hiyo? Ingawa na huyo dada naye alitakiwa kuwa na busara mana kuna wasichana wanafanya makusudi kutaka kuharibu mahusiano ya watu, ila kama huyo dada anakupenda kweli bas atakusamehe ila usiendelee kumuomba msamaha endelea na mambo yako mpotezee atarudi mwenyewe
     
  20. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kama mtu hataki, unataka tukushaur nini? Mwache agongwe na wengine maana wewe umechakachua mwenyewe!
     
Loading...